Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
247.237.920 VND
Ngày đăng tải
18:04 16/05/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260515/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn công ty TNHH Jasan Việt Nam
Ngày phê duyệt
15/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0202200467 0202200467

CÔNG TY TNHH TM THIÊN THANH VIỆT NAM

247.237.920 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 STTT TH True Milk 180ml x 4(Nguyên Chất, ít đường,)
.
2.400 Vỉ 1.Thành Phần: Sữa bò tươi nguyên chất (khoảng 98-99%), chất ổn định (E460, E466, E407). 2.Chất liệu bao bì, quy cách đóng gói - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được bao gói trong hộp giấy, các lớp tiếp xúc với thực phẩm là nhựa PE, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/BYT. - Quy cách đóng gói: Hộp giấy có thể tích thực: 180 ml/ hộp - Vỉ 04 hộp x 180ml. 3.Thời hạn sử dụng: 6 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng: Xem trên bao bì. 4. Yêu cầu về an toàn thực phẩm Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định hiện hành Việt Nam 38.419,9
2 SLIDE90 - Khoai tây snack 90g
.
2.400 Lon 1. Thành phần: Vẩy khoai tây (50%), dầu thực vật (cọ), tinh bột khoai tây, tinh bột bắp, chất làm dày (1412), maltodextrin, đường, muối, chất nhũ hóa (471), chất điều vị (621). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 12 tháng kể từ ngày sản xuất 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Bánh được đóng gói kín trong lon giấy đa lớp, bên trong có lớp tráng bạc. Quy cách đóng gói: 90 g 4.Yêu cầu kỹ thuật Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu theo QCVN Việt Nam 30.579
3 Bánh trứng tươi chà bông Karo Richy - Vị phô mai hoàng kim 156G
.
2.400 Túi 1. Thành phần: Trứng gà tươi (24.6%), Bột mi, Đường, Dầu thực vật, Chà bông gà (10.4%), Chất làm ẩm (420(ii), 422), Shortening, Mạch nha, Chất nhũ hóa (Pentacake 6305V, Pentacake gel 8100, Excelsponge 900, 322(i)), Chất tạo xốp … 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 45 ngày kể từ ngày sản xuất đổi với sản phẩm túi và hộp giấy trong điều kiện chưa mở bao bì và bảo quản như hướng dẫn. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 156 g/ gói - Chất liệu bao bì: Thành phẩm được đóng gói bằng chất liệu OPP/CPP, PET/CPP hoặc MattOPP/CPP hoặc PET/MCPP hoặc OPP/MCPP hoặc KPET/PE hoặc KPT/MPET/PE 4. Yêu cầu về an toàn thực phẩm Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định hiện hành Việt Nam 31.291
4 Túi in logo size 30*42
.
2.400 cái 1. Thành phần: - Hạt nhựa nguyên sinh hoặc nhựa đạt tiêu chuẩn sử dụng trong bao bì - Phụ gia (nếu có) đảm bảo an toàn theo quy định hiện hành 2. Quy cách – Kích thước: 30 x 42 cm Việt Nam 2.725,9
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây