Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
247.237.920 VND
Publication date
18:04 16/05/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260515/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
Trade Union Jasan Vietnam Co., Ltd.
Approval date
15/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0202200467 0202200467

CÔNG TY TNHH TM THIÊN THANH VIỆT NAM

247.237.920 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 STTT TH True Milk 180ml x 4(Nguyên Chất, ít đường,)
.
2.400 Vỉ 1.Thành Phần: Sữa bò tươi nguyên chất (khoảng 98-99%), chất ổn định (E460, E466, E407). 2.Chất liệu bao bì, quy cách đóng gói - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được bao gói trong hộp giấy, các lớp tiếp xúc với thực phẩm là nhựa PE, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/BYT. - Quy cách đóng gói: Hộp giấy có thể tích thực: 180 ml/ hộp - Vỉ 04 hộp x 180ml. 3.Thời hạn sử dụng: 6 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng: Xem trên bao bì. 4. Yêu cầu về an toàn thực phẩm Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định hiện hành Việt Nam 38,419.9
2 SLIDE90 - Khoai tây snack 90g
.
2.400 Lon 1. Thành phần: Vẩy khoai tây (50%), dầu thực vật (cọ), tinh bột khoai tây, tinh bột bắp, chất làm dày (1412), maltodextrin, đường, muối, chất nhũ hóa (471), chất điều vị (621). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 12 tháng kể từ ngày sản xuất 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Bánh được đóng gói kín trong lon giấy đa lớp, bên trong có lớp tráng bạc. Quy cách đóng gói: 90 g 4.Yêu cầu kỹ thuật Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu theo QCVN Việt Nam 30,579
3 Bánh trứng tươi chà bông Karo Richy - Vị phô mai hoàng kim 156G
.
2.400 Túi 1. Thành phần: Trứng gà tươi (24.6%), Bột mi, Đường, Dầu thực vật, Chà bông gà (10.4%), Chất làm ẩm (420(ii), 422), Shortening, Mạch nha, Chất nhũ hóa (Pentacake 6305V, Pentacake gel 8100, Excelsponge 900, 322(i)), Chất tạo xốp … 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 45 ngày kể từ ngày sản xuất đổi với sản phẩm túi và hộp giấy trong điều kiện chưa mở bao bì và bảo quản như hướng dẫn. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 156 g/ gói - Chất liệu bao bì: Thành phẩm được đóng gói bằng chất liệu OPP/CPP, PET/CPP hoặc MattOPP/CPP hoặc PET/MCPP hoặc OPP/MCPP hoặc KPET/PE hoặc KPT/MPET/PE 4. Yêu cầu về an toàn thực phẩm Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định hiện hành Việt Nam 31,291
4 Túi in logo size 30*42
.
2.400 cái 1. Thành phần: - Hạt nhựa nguyên sinh hoặc nhựa đạt tiêu chuẩn sử dụng trong bao bì - Phụ gia (nếu có) đảm bảo an toàn theo quy định hiện hành 2. Quy cách – Kích thước: 30 x 42 cm Việt Nam 2,725.9
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second