Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
346.176.000 VND
Ngày đăng tải
15:36 27/05/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
2505/QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
CĐCS Công ty TNHH GFT Việt Nam
Ngày phê duyệt
25/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2301080940 2301080940

CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA

346.176.000 VND 3 ngày 3 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Sữa tươi tiệt trùng có đường – Lof Ba Vì, kèm túi nilong đựng
Lof
12.020 lốc 4 hộp Sữa tươi tiệt trùng có đường – Lof Ba Vì, kèm túi nilong đựng: chất liệu PP 1. Thành phần: Sữa tươi (96 %), đường (3,8 %), chất ổn định (407, 471), hương liệu tổng hợp. Sản phẩm có chứa sữa. Không sử dụng chất bảo quản. Các vitamin và khoáng chất có sẵn trong sữa tươi. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 06 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng xem trên bao bì. 3.Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Chất liệu bao bì: Bao bì bằng hộp giấy hoặc túi chuyên dụng có lóp trong cùng là PE, đạt yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/BYT của Bộ Y Tế. - Quy cách đóng gói: Thể tích thực: 180 ml Sản phẩm được đóng trong thùng carton: 24 hộp hoặc túi/thùng, 48 hộp hoặc túi/thùng và khi làm chương trình khuyến mại có thể thay đổi theo đợt. Việt Nam 28.800
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây