Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
487.620.000 VND
Ngày đăng tải
16:02 07/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260807/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Công ty TNHH Bujeon Vietnam Electronics
Ngày phê duyệt
07/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101394777 0101394777

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGỌC HÀ

487.620.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ quà tặng trung thu
0
2.150 Bộ Bộ quà tặng bánh trung thu bao gồm: 05 bánh đụng trong 02 hộp đôi và 1 hộp đơn 01. Bánh tuyết trà xanh ,không trứng, 150gr 01 Bánh thập cẩm lạp xưởng không trứng, 150gr 01. Bánh trung thu Lava cappuccino không trứng, 120gr 01. Dẻo thập cẩm không trứng, 180gr 01. Dẻo đậu xanh 01 trứng, 180gr 01 . Hộp đựng+ Túi đựng A. Thông số Hộp + Túi đựng - Chất liệu: Hộp đôi con được làm từ chất liệuduplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng bế dán thành phẩm, in hệ màuCMYK. Hộp đơn con được làm bằng chất liệu duplex 300gsm cán bóng bế thành phẩm. + Kích thước hộp đôi : 24.5 x 13x 5 cm + Kích thước hộp đơn 10,5*5*10,5cm - Khay lót: Chất liệu : cartron sóng E, 1 mặt nâu, 1 mặt in màu. - - Kích thước : 40x25x5.5cm - Hộp ngoài: Hộp đựng bên ngoài được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóngE, cán bóng, hộp được in hệ màu CMYK, thiết kế kết cấu tạothành từ hai nắp chụp úp vào khay. + Kích thước hộp: 41.5 x 26 x 6.15 cm + Đai giấy bọc quanh hộp có chất liệu duplex 250gsm giúp cố định hộp khi đóng, kích thước 12x64 cm - Túi dựng + Túi được làm từ chất liệu duplex 250gsm, cán bóng, gập mép, bế dán thành phẩm, quai dây dù + Kích thước túi : 43x28.5x7cm + Kích thước quai: 20cm B. Thông số bánh 1. Bánh tuyết trà xanh, không trứng, 150gr - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh, … - Hạn sử dụng: + HSD tối đa: 75 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. - Trọng lượng:150gr/ cái - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn quốc gia theo QCVN 8-1:2011/BYT 2. Bánh thập cẩm lạp xưởng không trứng, 150gr Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, … - Hạn sử dụng: + HSD tối đa: 75 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:150gr/ cái 3. Bánh trung thu Lava cappuccino không trứng, 120gr - Thành phần: Đường, bột mì, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), nước đường, hạt sen, đậu xanh, bột cacao, mạch nha, chất làm ẩm (420(ii), 422), mứt dừa, trứng gà, siro fructoza, bơ, shortening, cà phê đen hòa tan (0,8%), … - Hạn sử dụng: + HSD tối đa: 75 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:120gr/ cái 4. Bánh Dẻo thập cẩm không trứng, 180gr - Thành phần: Đường, bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, hạt dưa, mứt bí, mạch nha, chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mứt gừng, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), lạp xưởng, mè, hạt điều, mứt chanh, mỡ heo, jambon, hương liệu tổng hợp (lá dứa, đậu xanh, vani), … Hạn sử dụng: + HSD tối đa 50 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:180gr/ cái 5. Bánh.Dẻo đậu xanh 01 trứng, 180gr - Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,5%), trứng vịt muối (8,7%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), … - Hạn sử dụng +HSD tối đa: 50 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:180gr/ cái Việt Nam 226.800
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây