Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
487.620.000 VND
Publication date
16:02 07/08/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260807/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
Trade Union of Bujeon Vietnam Electronics Co., Ltd
Approval date
07/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0101394777 0101394777

NGOC HA TRADING AND SERVICE JOINT STOCK COMPANY

487.620.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ quà tặng trung thu
0
2.150 Bộ Bộ quà tặng bánh trung thu bao gồm: 05 bánh đụng trong 02 hộp đôi và 1 hộp đơn 01. Bánh tuyết trà xanh ,không trứng, 150gr 01 Bánh thập cẩm lạp xưởng không trứng, 150gr 01. Bánh trung thu Lava cappuccino không trứng, 120gr 01. Dẻo thập cẩm không trứng, 180gr 01. Dẻo đậu xanh 01 trứng, 180gr 01 . Hộp đựng+ Túi đựng A. Thông số Hộp + Túi đựng - Chất liệu: Hộp đôi con được làm từ chất liệuduplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng bế dán thành phẩm, in hệ màuCMYK. Hộp đơn con được làm bằng chất liệu duplex 300gsm cán bóng bế thành phẩm. + Kích thước hộp đôi : 24.5 x 13x 5 cm + Kích thước hộp đơn 10,5*5*10,5cm - Khay lót: Chất liệu : cartron sóng E, 1 mặt nâu, 1 mặt in màu. - - Kích thước : 40x25x5.5cm - Hộp ngoài: Hộp đựng bên ngoài được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóngE, cán bóng, hộp được in hệ màu CMYK, thiết kế kết cấu tạothành từ hai nắp chụp úp vào khay. + Kích thước hộp: 41.5 x 26 x 6.15 cm + Đai giấy bọc quanh hộp có chất liệu duplex 250gsm giúp cố định hộp khi đóng, kích thước 12x64 cm - Túi dựng + Túi được làm từ chất liệu duplex 250gsm, cán bóng, gập mép, bế dán thành phẩm, quai dây dù + Kích thước túi : 43x28.5x7cm + Kích thước quai: 20cm B. Thông số bánh 1. Bánh tuyết trà xanh, không trứng, 150gr - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh, … - Hạn sử dụng: + HSD tối đa: 75 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. - Trọng lượng:150gr/ cái - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn quốc gia theo QCVN 8-1:2011/BYT 2. Bánh thập cẩm lạp xưởng không trứng, 150gr Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, … - Hạn sử dụng: + HSD tối đa: 75 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:150gr/ cái 3. Bánh trung thu Lava cappuccino không trứng, 120gr - Thành phần: Đường, bột mì, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), nước đường, hạt sen, đậu xanh, bột cacao, mạch nha, chất làm ẩm (420(ii), 422), mứt dừa, trứng gà, siro fructoza, bơ, shortening, cà phê đen hòa tan (0,8%), … - Hạn sử dụng: + HSD tối đa: 75 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:120gr/ cái 4. Bánh Dẻo thập cẩm không trứng, 180gr - Thành phần: Đường, bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, hạt dưa, mứt bí, mạch nha, chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mứt gừng, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), lạp xưởng, mè, hạt điều, mứt chanh, mỡ heo, jambon, hương liệu tổng hợp (lá dứa, đậu xanh, vani), … Hạn sử dụng: + HSD tối đa 50 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:180gr/ cái 5. Bánh.Dẻo đậu xanh 01 trứng, 180gr - Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,5%), trứng vịt muối (8,7%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), … - Hạn sử dụng +HSD tối đa: 50 ngày từ ngày sản xuất + HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày - Trọng lượng:180gr/ cái Việt Nam 226,800
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second