Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
484.793.000 VND
Ngày đăng tải
18:11 12/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260812/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH Santa clara
Ngày phê duyệt
12/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106378666 0106378666

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TEXLITE GLOBAL

484.793.000 VND 40 ngày 40 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh nướng khoai môn không trứng 150
0
2.900 Chiếc . Thành phần: Đường, bột mì, đậu xanh, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), nước đường, hạt sen, khoai môn (6,4%), mạch nha, .. - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 2. Khối lượng tịnh: 150g/cái 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh Việt Nam 48.180
2 Bánh nướng thập cẩm lạp xưởng không trứng ,150gr
0
2.900 Chiếc 1.Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, … 2.Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3.Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4.Trọng lượng: 150g chiều cao bánh: 35-42 mm, đường kính bánh: 76-83mm Việt Nam 54.750
3 Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng 150g
0
2.900 Chiếc 1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mạch nha, mỡ heo, chất xơ, … 2.Thời hạn sử dụng sản phẩm: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 150g 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh Việt Nam 32.120
4 Bánh dẻo hạt sen không trứng
0
2.900 Chiếc 1. Thành phần: Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), … 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 150g 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Thông số hộp bánh chung: - Chất liệu hộp; làm bằng chất liệu metaline bồi sóng e dập vân thúc nổi chi tiết 3D kích thước : 265*70*265 - Túi đựng duplex 250 cán bóng có kích thước 300*75*300mm dây dù dài Việt Nam 32.120
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây