Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
469.611.600 VND
Ngày đăng tải
20:12 20/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260819/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công Đoàn Công Ty TNHH Kido Vinh
Ngày phê duyệt
19/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2301080940 2301080940

CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA

469.611.600 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hộp trung thu 03 bánh
.
3.800 Hộp - Vỏ hộp: Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu. Kích thước: 285mm * 65mm * 288mm - Khay: Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E. Kích thước: 247.5mm*247.5mm*30mm - - Túi giấy: Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. Kích thước: 295mm*323mm*80mm Thông số bánh 1. Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng 0 trứng - Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 130g, 2. Bánh trung thu tuyết trà xanh Nhật Bản - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh), hạt dưa, chất ổn định (1442, 1440), sữa bột nguyên chất, … - Thời hạn sử dụng:Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g 3. Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), , dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), mạch nha, mỡ heo, chất xơ,muối, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), … -Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g/ cái Việt Nam 121.600
2 Hộp trung thu 06 bánh
.
10 Hộp - Cấu trúc sản phẩm: Sản phẩm gồm 06 bánh, được đựng trong 03 hộp đôi, các hộp đôi được sắp xếp trên 01 khay carton, bồi in 1 mặt,1 mặt mộc - Hộp Đôi: Sản phẩm được đựng trong 3 hộp đôi con, 3 hộp đôi con được đựng trên 1 khay carton. Hộp đôi con được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng bế dán thành phẩm, in hệ màu CMYK. Kích thước hộp đôi : 24.5 x 13x 5 cm - Khay lót: Chất liệu cartron sóng E, 1 mặt nâu, 1 mặt in màu. Kích thước 40x25x5.5cm - Hộp ngoài: Hộp đựng bên ngoài được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng, hộp được in hệ màu CMYK, thiết kế kết cấu tạo thành từ hai nắp chụp úp vào khay. Kích thước hộp 41.5 x 26 x 6.15 cm. Và Đai giấy bọc quanh hộp có chất liệu duplex 250gsm giúp cố định hộp khi đóng, kích thước 12x64 cm. - Túi dựng: Túi được làm từ chất liệu duplex 250gsm, cán mờ, gập mép, bế dán thành phẩm, quai dây dù. Kích thước túi 43x28.5x7cm. Kích thước quai 20cm -Thiệp Chúc mừng: Thiệp được làm từ chất liệu giấy Couche 200, in đa màu cán mờ. Kích thước thiệp 14.8 x 21cm Thông số bánh 1. Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng 0 trứng Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g 2. Bánh trung thu khoai môn không trứng - Thành phần: Đường, bột mì, đậu xanh, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), nước đường, hạt sen, khoai môn (6,4%), mạch nha, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g, 3. Bánh trung thu tuyết trà xanh Nhật Bản - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh), hạt dưa, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày 4. Bánh nướng tuyết vị cam yuzu - Thành phần: Đường, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), đậu xanh, chất ổn định (1442, 1440), hạt dưa, mạch nha, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g, 5. Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), , hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 180g/ cái 6. Bánh trung thu dẻo hạt sen không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%),hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 180g/ cái, Việt Nam 297.160
3 Hộp bánh cao cấp
.
10 Hộp Hộp gồm 05 bánh, mỗi bánh 80gr 1.Bánh trung thu gà quay tứ quý thượng hạng - Thành phần: Bột mì, nước đường, trứng vịt muối, đường, mứt gừng, mè, hạt dưa, mứt chanh, mỡ heo, dầu thực vật (dầu cọ, dầu mè, dầu phộng), hạt điều, xá xíu, bột nếp, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 80g/ cái 2. Bánh trung thu đậu xanh hạnh nhân thượng hạng - Thành phần: Đường, đậu xanh (17,6%), bột mì, nước đường, trứng vịt muối, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng, dầu mè), mạch nha, hạnh nhân (2,6%), hương liệu tổng hợp, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Khối lượng tịnh: 80gr/cái x 2 gói 3. Bánh trung thu hạt sen hạt dưa thượng hạng - Thành phần: Đường, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng, dầu mè), bột mì, hạt sen (12,3%), nước đường, trứng vịt muối, đậu xanh, hạt dưa (3,8%), … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Khối lượng tịnh: 80gr/cái x 2gói Việt Nam 456.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây