Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
469.611.600 VND
Publication date
20:12 20/08/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260819/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
Trade Union of Kido Vinh Company Limited
Approval date
19/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2301080940 2301080940

HUNG PHAT VINA PRODUCTION AND TRADING JOINT STOCK COMPANY

469.611.600 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Hộp trung thu 03 bánh
.
3.800 Hộp - Vỏ hộp: Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu. Kích thước: 285mm * 65mm * 288mm - Khay: Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E. Kích thước: 247.5mm*247.5mm*30mm - - Túi giấy: Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. Kích thước: 295mm*323mm*80mm Thông số bánh 1. Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng 0 trứng - Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 130g, 2. Bánh trung thu tuyết trà xanh Nhật Bản - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh), hạt dưa, chất ổn định (1442, 1440), sữa bột nguyên chất, … - Thời hạn sử dụng:Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g 3. Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), , dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), mạch nha, mỡ heo, chất xơ,muối, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), … -Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g/ cái Việt Nam 121,600
2 Hộp trung thu 06 bánh
.
10 Hộp - Cấu trúc sản phẩm: Sản phẩm gồm 06 bánh, được đựng trong 03 hộp đôi, các hộp đôi được sắp xếp trên 01 khay carton, bồi in 1 mặt,1 mặt mộc - Hộp Đôi: Sản phẩm được đựng trong 3 hộp đôi con, 3 hộp đôi con được đựng trên 1 khay carton. Hộp đôi con được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng bế dán thành phẩm, in hệ màu CMYK. Kích thước hộp đôi : 24.5 x 13x 5 cm - Khay lót: Chất liệu cartron sóng E, 1 mặt nâu, 1 mặt in màu. Kích thước 40x25x5.5cm - Hộp ngoài: Hộp đựng bên ngoài được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng, hộp được in hệ màu CMYK, thiết kế kết cấu tạo thành từ hai nắp chụp úp vào khay. Kích thước hộp 41.5 x 26 x 6.15 cm. Và Đai giấy bọc quanh hộp có chất liệu duplex 250gsm giúp cố định hộp khi đóng, kích thước 12x64 cm. - Túi dựng: Túi được làm từ chất liệu duplex 250gsm, cán mờ, gập mép, bế dán thành phẩm, quai dây dù. Kích thước túi 43x28.5x7cm. Kích thước quai 20cm -Thiệp Chúc mừng: Thiệp được làm từ chất liệu giấy Couche 200, in đa màu cán mờ. Kích thước thiệp 14.8 x 21cm Thông số bánh 1. Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng 0 trứng Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g 2. Bánh trung thu khoai môn không trứng - Thành phần: Đường, bột mì, đậu xanh, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), nước đường, hạt sen, khoai môn (6,4%), mạch nha, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g, 3. Bánh trung thu tuyết trà xanh Nhật Bản - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh), hạt dưa, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày 4. Bánh nướng tuyết vị cam yuzu - Thành phần: Đường, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), đậu xanh, chất ổn định (1442, 1440), hạt dưa, mạch nha, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 150g, 5. Bánh trung thu dẻo đậu xanh không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), , hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 180g/ cái 6. Bánh trung thu dẻo hạt sen không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%),hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức sau ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 180g/ cái, Việt Nam 297,160
3 Hộp bánh cao cấp
.
10 Hộp Hộp gồm 05 bánh, mỗi bánh 80gr 1.Bánh trung thu gà quay tứ quý thượng hạng - Thành phần: Bột mì, nước đường, trứng vịt muối, đường, mứt gừng, mè, hạt dưa, mứt chanh, mỡ heo, dầu thực vật (dầu cọ, dầu mè, dầu phộng), hạt điều, xá xíu, bột nếp, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Trọng lượng: 80g/ cái 2. Bánh trung thu đậu xanh hạnh nhân thượng hạng - Thành phần: Đường, đậu xanh (17,6%), bột mì, nước đường, trứng vịt muối, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng, dầu mè), mạch nha, hạnh nhân (2,6%), hương liệu tổng hợp, … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Khối lượng tịnh: 80gr/cái x 2 gói 3. Bánh trung thu hạt sen hạt dưa thượng hạng - Thành phần: Đường, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng, dầu mè), bột mì, hạt sen (12,3%), nước đường, trứng vịt muối, đậu xanh, hạt dưa (3,8%), … - Thời hạn sử dụng: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu (tức ngày 15/8/2026 âm lịch) từ 4-7 ngày - Khối lượng tịnh: 80gr/cái x 2gói Việt Nam 456,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second