Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
281.155.000 VND
Ngày đăng tải
22:16 25/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260819/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa
Ngày phê duyệt
19/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2301080940 2301080940

CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA

281.155.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ quà tặng bánh trung thu
.
1.450 Hộp I. Thông số kỹ thuật sản phẩm 1. Bánh trung thu khoai môn 0 trứng - Thành phần: Đường, bột mì, đậu xanh, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), nước đường, hạt sen, khoai môn (6,4%), mạch nha, trứng gà, bột nếp, hương liệu tổng hợp (khoai môn, dừa, vani), … - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: 150gr/cái + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Mõi bánh được chứa trong một khay nhựa PE và được đóng gói kín bằng bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. - Trọng lượng: 150gr/ cái - Thời gian: + Hạn sử dụng: 75 ngày kể từ ngày sản xuất. + Hạn còn sử dụng của sản phẩm: Tối thiều 2/3 hạn sụ dụng, kể từ ngày giao hàng. 2. Bánh trung thu tuyết trà xanh Nhật Bản, không trứng - Thành phần: Đường, bột mì, hạt sen, chất tạo ngọt tổng hợp (965(ii)), muối,dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh, hạt dưa, bột nếp, bơ, hương liệu tổng hợp, bột trà xanh (0.09%), … Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: 150gr/cái + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Mõi bánh được chứa trong một khay nhựa PE và được đóng gói kín bằng bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. - Trọng lượng: 150gr/ cái - Thời gian: + Hạn sử dụng: 75 ngày kể từ ngày sản xuất. + Hạn còn sử dụng của sản phẩm: Tối thiều 2/3 hạn sụ dụng, kể từ ngày giao hàng. 3. Bánh trung thu tuyết phúc bồn tử hạt dưa 0 trứng - Thành phần: Chất tạo ngọt tổng hợp (965(i), 965(ii), 953), hạt sen, bột mì, dầu thực vật (dầu nành), đậu xanh, mút phúc bôn tử (3%), hạt dưa (3%), hương liệu giống tự nhiên, … Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: 120gr/cái + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Mõi bánh được chứa trong một khay nhựa PE và được đóng gói kín bằng bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh . - Trọng lượng: 120gr/ cái - Thời gian: + Hạn sử dụng: 75 ngày kể từ ngày sản xuất. + Hạn còn sử dụng của sản phẩm: Tối thiều 2/3 hạn sụ dụng, kể từ ngày giao hàng. 4. Bánh trung thu thập cẩm lạp xưởng không trứng - Thành phần: Bột mì, nước đường, lạp xưởng(9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, bột nếp,sốt thịt nướng BBQ, đậu phộng, trứng gà, bột gia vị thịt, hương liệu tổng hợp… Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: 130gr/cái + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Mõi bánh được chứa trong một khay nhựa PE và được đóng gói kín bằng bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh . - Trọng lượng: 130gr/ cái - Thời gian: + Hạn sử dụng: 75 ngày kể từ ngày sản xuất. + Hạn còn sử dụng của sản phẩm: Tối thiều 2/3 hạn sụ dụng, kể từ ngày giao hàng. 5. Bánh trung thu dẻo hạt sen không trứng - Thành phần: Đường, bột nếp, dầu thực vật, hạt sen 6,4%, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa)… - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: 150gr/cái + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/ CPP cho riêng từng bánh - Trọng lượng: 150gr/ cái - Thời gian: + Hạn sử dụng: 50 ngày kể từ ngày sản xuất. + Hạn còn sử dụng của sản phẩm: Tối thiều 2/3 hạn sụ dụng, kể từ ngày giao hàng. II. Thông số hộp, thiệp Hộp 5 bánh: Cấu trúc sản phẩm: Sản phẩm gồm 05 bánh, được đựng trong 02 hộp đôi + 1 hộp đơn, các hộp đôi + đơn được sắp xếp trên 01 khay carton bồi in 1 mặt,1 mặt mộc - Hộp Đôi: Sản phẩm được đựng trong 2 hộp đôi con + 1 hộp đơn, 2 hộp đôi con được + 1 hộp đơn được đựng trên 1 khay carton. Hộp đôi con được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóng E, cán bóng bế dán thành phẩm, in hệ màu CMYK. Hộp đơn con được làm bằng chất liệu duplex 300gsm cán bóng bế thành phẩm. + Kích thước hộp đôi 24.5 x 13x 5 cm + kích thước hộp đơn 10,5*5*10,5cm - Khay lót + Chất liệu: cartron sóng E, 1 mặt nâu, 1 mặt in màu + Kích thước: 40x25x5.5cm - Hộp ngoài: + Hộp đựng bên ngoài được làm từ chất liệu duplex 230gsm bồi sóngE, cán bóng, hộp được in hệ màu CMYK, thiết kế kết cấu tạothành từ hai nắp chụp úp vào khay. + Kích thước hộp: 41.5 x 26 x 6.15 cm + Và Đai giấy bọc quanh hộp có chất liệu duplex 250gsm giúp cố định hộp khi đóng, kích thước 12x64 cm Túi dựng + Túi được làm từ chất liệu duplex 250gsm, cán bóng, gập mép, bế dán thành phẩm, quai dây dù + Kích thước túi: 43x28.5x7cm + Kích thước quai: 20cm Thiệp chúc mừng: kích thước 13*18cm. chất liệu Couche 200gsm, cán mờ in hệ màu CMYK Việt Nam 193.900
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây