Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.337.634.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.223.734.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.337.634.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.223.734.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
25/08/2026 22:16
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa nhân ngày Tết Trung Thu năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
25/08/2026 22:13
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG NTB SHOW
09/02/2026 17:14
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Chi phí Tổ chức chương trình và cung cấp các thiết bị phục vụ tiệc cuối năm Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa tại Hưng Yên của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
09/02/2026 17:11
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔ CHỨC SỰ KIỆN BÌNH MINH
03/02/2026 16:46
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Chi phí Tổ chức chương trình và cung cấp các thiết bị phục vụ tiệc cuối năm Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
03/02/2026 16:19
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XNK VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG
14/01/2026 15:31
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2025 17:10
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:37
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
12/09/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN LINH
12/09/2025 16:23
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu
dự toán Mua sắm hàng hóa quà tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa ngày Tết thiếu nhi 1/6 năm 2025 (bổ sung) với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:45
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN LINH
16/05/2025 17:06
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 3 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 09:35
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:31
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 16:43
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Ban chấp hành Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa ngày Tết thiếu nhi 1/6 năm 2025 với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:13
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG NTB SHOW
23/01/2025 07:35
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng bốc thăm.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ THÚY
22/01/2025 12:56
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đăng tải KHLCNT dự toán Mua sắm chương trình bốc thăm trúng thưởng và thuê dịch vụ tổ chức sự kiện Tất niên năm 2025 của Công đoàn Công ty TNHH Innoflow Vina với 2 gói thầu.
22/01/2025 12:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
25/08/2026 22:16
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa nhân ngày Tết Trung Thu năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
25/08/2026 22:13
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG NTB SHOW
09/02/2026 17:14
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Chi phí Tổ chức chương trình và cung cấp các thiết bị phục vụ tiệc cuối năm Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa tại Hưng Yên của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
09/02/2026 17:11
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔ CHỨC SỰ KIỆN BÌNH MINH
03/02/2026 16:46
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Chi phí Tổ chức chương trình và cung cấp các thiết bị phục vụ tiệc cuối năm Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
03/02/2026 16:19
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XNK VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG
14/01/2026 15:31
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2025 17:10
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa với 1 gói thầu.
16/12/2025 16:37
Bên mời thầu Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng của chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH HƯNG PHÁT VINA
12/09/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cứ khát khao, Hãy cứ dại khờ "
Steve Jobs
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026