Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
96.250.000 VND
Ngày đăng tải
16:23 12/09/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250527/QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Công ty TNHH Innoflow ViNa
Ngày phê duyệt
27/05/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1000349681 1000349681

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN LINH

96.250.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Sữa tươi tiệt trùng ít đường TH true milk
0
250 THÙNG Thành phần: Sữa hoàn toàn toàn từ sữa bò tươi (≥ 97%), đường (≤ 2,8%), hỗn hợp chất nhũ hoa và chất ổn định (E471, E407, E412) Không sử dụng chất bảo quản Số lượng: Hộp giấy có thể tích 180ml, 01 thùng gồm 48 hộp giấy 180ml. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Chất liệu bao bì: Bao bì bằng hộp giấy, các lớp tiếp xúc với thực phẩmlà nhựa PE, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/ BYT - Quy cách đóng gói: Hộp giấy có thể tích thực180 ml/ hộp x 4 hôp /vỉ x 12 vỉ/ thùng - Sản phâm được đóng trong thùng carton. Thời hạn sử dụng: 06 tháng kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng của hàng hóa: ≥ 05 tháng kể từ ngày sản xuất. Yêu cầu khác: Túi bóng đỏ: 750 túi bóng đỏ chắc chắn, kích thước mỗi túi bóng đựng vừa 4 lốc sữa VIỆT NAM 385.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây