MUA SẮM SÁCH VÀ TỦ SÁCH

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MUA SẮM SÁCH VÀ TỦ SÁCH
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
86.700.000 VND
Ngày đăng tải
14:56 04/07/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
91/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc
Ngày phê duyệt
24/06/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5901017209 5901017209

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC LỘC YÊN

86.700.000 VND 30 ngày 30
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh về ý chí tự lực, tự cường và khát vọng phát triển đất nước phồn vinh, hạnh phúc
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 32.400
2 Lịch sử nước ta
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 32.940
3 Thế giới còn đổi thay nhưng tư tưởng Hồ Chí Minh sống mãi
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 97.200
4 DSHCM. Vừa đi đường vừa kể chuyện
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 64.800
5 Hiến pháp nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 64.800
6 Tổng tư lệnh Võ Nguyên Giáp trong những năm đế quốc Mỹ leo thang chiến tranh (1965 - 1969)
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 216.000
7 Đường Bác Hồ đi cứu nước
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 302.400
8 Từ Làng Sen đến Bến Nhà Rồng
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 172.800
9 Thế giới còn đổi thay nhưng tư tưởng Hồ Chí Minh sống mãi
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 97.200
10 Tài nguyên, môi trường và chủ quyền biển, đảo Việt Nam
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 237.600
11 Những câu đố trắc nghiệm về LSDT & LSCM VN từ năm 1930 đến nay
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 70.200
12 DSHCM. Quê hương & Gia thế Chủ tịch Hồ Chí Minh
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 75.600
13 Kể chuyện Hoàng Sa
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 97.200
14 Bác Hồ của Nhân dân (Tập bút ký - tiểu luận chọn lọc)
SÁCH
8 quyển sách VIỆT NAM 248.400
15 Tủ sắt 2 buồng kính Hòa Phát Thông số kỹ thuật của tủ hồ sơ 2 buồng cánh kính: - Kích thước: W1000 x D450 x H1830 mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện - Số cánh: 3 buồng. 2 cánh kính trên, 2 cánh sắt dưới. - Loại cánh: Cánh kính mở - Loại tủ: hàn cứng - Màu sắc: Ghi - Bảo hành:12 Tháng
TỦ
2 CÁI tủ hồ sơ 2 buồng cánh kính: - Kích thước: W1000 x D450 x H1830 mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện VIỆT NAM 5.076.000
16 Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh về ý chí tự lực, tự cường và khát vọng phát triển đất nước phồn vinh, hạnh phúc
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 32.400
17 Lịch sử nước ta
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 32.940
18 Thế giới còn đổi thay nhưng tư tưởng Hồ Chí Minh sống mãi
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 97.200
19 Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ tuyên truyền miệng (Dành cho cấp ủy và cán bộ tuyên giáo ở cơ sở)
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 64.800
20 Võ Nguyên Giáp - Danh tướng thời đại Hồ Chí Minh
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 452.520
21 Hiến pháp nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 64.800
22 Tổng tư lệnh Võ Nguyên Giáp trong những năm đế quốc Mỹ leo thang chiến tranh (1965 - 1969)
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 216.000
23 Đường Bác Hồ đi cứu nước
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 302.400
24 Từ Làng Sen đến Bến Nhà Rồng
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 172.800
25 Thế giới còn đổi thay nhưng tư tưởng Hồ Chí Minh sống mãi
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 97.200
26 Nghệ thuật trả lời phỏng vấn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 243.000
27 Bác Hồ của Nhân dân (Tập bút ký - tiểu luận chọn lọc)
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 248.400
28 Tư tưởng Hồ Chí Minh về lập hiến: Nội dung và giá trị
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 102.600
29 Sổ tay thanh niên học và làm theo lời Bác
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 140.400
30 Nâng cao năng lực cầm quyền của Đảng Cộng sản Việt Nam…
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 270.000
31 Lời Bác (Xuất bản lần thứ 4)
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 59.400
32 Phong cách Hồ Chí Minh
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 84.240
33 Tư tưởng Hồ Chí Minh về cán bộ, công tác cán bộ và sự kế thừa, vận dụng vào thực tiễn cách mạng Việt Nam
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 255.960
34 "Điện Biên Phủ trên không" - Chiến thắng của ý chí và trí tuệ Việt Nam
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 162.000
35 Bí thư Tỉnh ủy - Từ cuộc đời "Cha đẻ khoán hộ" Kim Ngọc
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 248.400
36 Danh nhân quân sự Việt Nam
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 151.200
37 Di sản Hồ Chí Minh. Hồ Chí Minh bàn về quân sự
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 140.400
38 DSHCM. Thực hành tiết kiệm, chống tham ô, lãng phí, chống bệnh quan liêu (khổ nhỏ)
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 48.600
39 Không phải huyển thoại - Tiểu thuyết lịch sử đầu tiên về đại tướng võ Nguyên Giáp trong chiến dịch Điện Biên Phủ
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 324.000
40 Võ Nguyên Giáp - Hào khí trăm năm
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 248.400
41 Võ Văn Kiệt - Người thắp lửa
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 302.400
42 Mậu Thân 1968 - Một thiên hùng ca
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 302.400
43 Bản đồ hành trình 30 năm tìm đường cứu nước của Bác Hồ
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 216.000
44 Thế giới ô nhiễm
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 97.200
45 Như cây phong ba trên đảo Hoàng Sa 01: Trên quê hương Hải đội Hoàng Sa
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 162.000
46 Như cây phong ba trên đảo Hoàng Sa 02: Những ngư dân Hoàng Sa kiên cường
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 172.800
47 Như cây phong ba trên đảo Hoàng Sa 03: Đừng bỏ chạy khi thấy tàu hải giám
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 151.200
48 Kể chuyện Hoàng Sa
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 97.200
49 Các vị nữ danh nhân Việt Nam
SÁCH
1 quyển sách VIỆT NAM 151.200
50 Tủ sắt 3 buồng kính Hòa Phát Thông số kỹ thuật của tủ hồ sơ 3 buồng cánh kính: - Kích thước: W1350 x D450 x H1830 mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện - Số cánh: 3 buồng. 3 cánh kính trên, 3 cánh sắt dưới. - Loại cánh: Cánh kính mở - Loại tủ: hàn cứng - Màu sắc: Ghi - Bảo hành:12 Tháng
TỦ
8 CÁI tủ hồ sơ 2 buồng cánh kính: - Kích thước: W1350 x D450 x H1830 mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện VIỆT NAM 7.020.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây