Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.015.413.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.957.555.667 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.015.413.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.957.555.667 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOÀNG MINH
02/04/2025 15:42
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc; Hạng mục: Mặt đường BTXM rộng 3m, dày 18cm kết hợp với cống thoát nước và HMP của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:39
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc; Hạng mục: Mặt đường BTXM rộng 3m, dày 18cm kết hợp với cống thoát nước và HMP.
28/03/2025 10:10
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
04/03/2025 10:37
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng Khu trung tâm xã Yang Bắc, huyện Đak Pơ, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:07
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng Khu trung tâm xã Yang Bắc, huyện Đak Pơ, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:02
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường xã Yang Bắc; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường và các hạng mục phụ.
25/02/2025 15:15
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường xã Yang Bắc; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường và các hạng mục phụ của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin hỗ trợ phát triển KT-XH và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và miền núi xã Yang Bắc của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
19/09/2024 14:36
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Ứng dụng công nghệ thông tin hỗ trợ phát triển KT-XH và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và miền núi xã Yang Bắc.
19/09/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc công bố kết quả gói thầu Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOÀNG MINH
02/04/2025 15:42
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải KHLCNT Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc; Hạng mục: Mặt đường BTXM rộng 3m, dày 18cm kết hợp với cống thoát nước và HMP với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:39
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
04/03/2025 10:37
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng Khu trung tâm xã Yang Bắc, huyện Đak Pơ, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:07
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng Khu trung tâm xã Yang Bắc, huyện Đak Pơ, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:02
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường xã Yang Bắc; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường và các hạng mục phụ với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:14
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin hỗ trợ phát triển KT-XH và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và miền núi xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
19/09/2024 14:36
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc công bố kết quả gói thầu Mua bồn trữ nước và các phụ kiện đấu nối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
10/07/2024 16:45
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc công bố kết quả gói thầu MUA SẮM SÁCH VÀ TỦ SÁCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC LỘC YÊN
04/07/2024 14:56
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải KHLCNT mua sắm sách và tủ sách cho trung tâm văn hóa thể thao xã, nhà văn hóa - khu thể thao 8 thôn với 1 gói thầu.
19/06/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOÀNG MINH
02/04/2025 15:42
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc; Hạng mục: Mặt đường BTXM rộng 3m, dày 18cm kết hợp với cống thoát nước và HMP của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:39
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường BTXM làng Jun, xã Yang Bắc; Hạng mục: Mặt đường BTXM rộng 3m, dày 18cm kết hợp với cống thoát nước và HMP.
28/03/2025 10:10
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
04/03/2025 10:37
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng Khu trung tâm xã Yang Bắc, huyện Đak Pơ, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:07
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chi tiết xây dựng Khu trung tâm xã Yang Bắc, huyện Đak Pơ, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
28/02/2025 10:02
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường xã Yang Bắc; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường và các hạng mục phụ.
25/02/2025 15:15
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường xã Yang Bắc; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường và các hạng mục phụ của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin hỗ trợ phát triển KT-XH và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và miền núi xã Yang Bắc của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc với 1 gói thầu.
19/09/2024 14:36
ủy ban nhân dân xã Yang Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Ứng dụng công nghệ thông tin hỗ trợ phát triển KT-XH và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và miền núi xã Yang Bắc.
19/09/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yang Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn trở nên giống như những người bạn bỏ thời gian ở bên cạnh nhiều nhất. "
Jack Canfield
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh