Mua sắm SIMCard

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm SIMCard
Tên dự án
Mua sắm SIMCard cho mạng di động Vinaphone năm 2019
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
107.964.104.534 VND
Giá gói thầu
107.964.104.534 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 24/04/2019
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
821/QĐ-VNPT VNP-KHĐT
Ngày phê duyệt
08/08/2019
Hoàn thành
10:03 09/08/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100683374 0100683374

Công ty Cổ phần Viễn thông Tin học Bưu điện

102.721.290.815 VND 12 tháng 12 Tháng
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0102306413 0102306413 Liên danh Vinacap và MKSmart Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây