Mua sắm smart tivi

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm smart tivi
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
97.470.000 VND
Ngày đăng tải
16:46 12/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
265/QĐ-THPTTK
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT THANH KHÊ
Ngày phê duyệt
08/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0401708713 0401708713

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC TIẾN VƯƠNG

96.930.000 VND 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Smart Tivi LED LG 4K 65 inch 65UQ7550
65UQ7550
6 Cái Model: 65UQ7550PSF Màu sắc: Đen Nhà sản xuất: LG Xuất xứ: Indonesia Năm ra mắt : 2022 Thời gian bảo hành: 24 Tháng Loại Tivi: Smart Tivi Kích thước màn hình: 65 inch Độ phân giải: 4K (UHD) Tần số quét: 60 Hz Bộ vi xử lí: α5 Gen5 AI Processor 4K Smart Tivi: Có HDR: Active HDR; HDR10 Pro Công nghệ xử lí hình ảnh: 4K AI Upscaling, Picture Mode, Active HDR Công nghệ âm thanh: Dolby Atmos, Clear Voice Pro, AI Sound Pro, AI Acoustic Tuning, LG Sound Sync Tổng công suất loa: 20W Số lượng loa: 2.0CH Cổng WiFi: Wifi 802.11ac, Bluetooth V5.0 Cổng Internet (LAN): Có Indonesia 14.910.000
2 Khung treo Tivi Camel CMB85
CMB85
6 Cái Đặc điểm nổi bật Thích hợp cho tivi có kích thước lớn từ 60 - 85 inch Đáp ứng được trọng lượng tối đa lên đến 60 kg Lắp đặt dễ dàng, giúp tivi được cố định tuyệt đối Thiết kế thông minh hỗ trợ không gian sống hiện đại Được làm từ chất liệu cao cấp, bền bỉ, dễ dàng lau chùi Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 310.000
3 CÁP HDMI 10M UGREEN 40414, HỖ TRỢ 4K, CHUẨN 2.0
40414
6 Sợi Chiều dài: 10m Chuẩn cáp HDMI 2.0, tích hợp Ethernet Tốc độ truyền dữ liệu: 10,2 Gb/s Hỗ trợ tối đa 32 kênh âm thanh kỹ thuật số không nén (HDMI 1.4 chỉ hỗ trợ 8 kênh) Cáp được cấu tạo từ lõi làm bằng đồng nguyên chất, đầu HDMI được mạ vàng 24k, có chữ Ugreen in nổi ở hai đầu jack cắm Hỗ trợ âm thanh Dolby TrueHD và DTS-HD Master Audio ™, HDCP compliant Hỗ trợ HDCP compliant, HDMI Ethernet Channel, Ethernet, 3D, 4K Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 670.000
4 Dây điện Cadivi 2x1.5
Dây điện Cadivi 2x1.5
60 M Dây điện Cadivi 2x1.5 Xuất xứ: Dây điện Cadivi 2x1.5 Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 13.000
5 Nẹp 3cm Tiến Phát
Nẹp 3cm Tiến Phát
30 Thanh Nẹp 3cm Tiến Phát Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 20.000
6 Phích cắm và ổ cắm Sino
Phích cắm và ổ cắm Sino
6 Bộ Phích cắm và ổ cắm Sino Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 35.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây