Mua sắm tài sản

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm tài sản
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
338.148.400 VND
Ngày đăng tải
18:30 20/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
61/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND&UBND xã Tân Đông
Ngày phê duyệt
13/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0318068384 0318068384

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHANG

338.148.400 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 MÁY VI TÍNH ĐỂ BÀN VNC i5-14400
VNC i5-14400
3 Bộ MÁY VI TÍNH ĐỂ BÀN VNC i5-14400 - Mainboard Gigabyte H610 - CPU Intel i5-14400 - Ram Kingmax 16Gb - Ổ cứng SSD 512Gb M2 KingMax - Case mini / nguồn Tank 550W - Keyboard / Mouse Dell USB - Màn hình LCD 22"AOC 22B30HM23 - Bảo hành 36 tháng Việt Nam 19.958.400
2 Máy tính đồng bộ thương hiệu Việt Nam - Sản xuất trên dây chuyền công nghiệp (ISO 9001:2015; ISO 17025: 2017) - FPT Elead MT1240i
FPT Elead MT1240i
3 Bộ Máy tính đồng bộ thương hiệu Việt Nam - Sản xuất trên dây chuyền công nghiệp (ISO 9001:2015; ISO 17025: 2017) - FPT Elead MT1240i - Vi xử lý: Intel® Core™ i5-14400 thế hệ 14 (Intel LGA1700 - 10 Core - 16 Thread - Base 2.5Ghz - Turbo 4.7Ghz - Cache 20MB) - Bo Mạch chủ: Chipset Intel H610 Express LGA1700 S/p Intel Core i7 + i5 + i3. - Bộ nhớ: DDR4 16GB bus 2666/3200 - Ổ cứng SSD: SSD 512Gb M2 PCIe NVMe - Màn hình: FPT 21.5" LED (Kích thước: 21.5"; Độ phân giải: 1920 x 1080 (Full HD) - Vỏ máy và nguồn: FPT mATX with PSU 450W - Bàn phím: FPT Standard - Chuột: FPT Optical *Bảo hành: 02 năm Việt Nam 19.958.400
3 Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab S10 FE Plus Wife 8GB/128GB
Tab S10 FE Plus Wife 8GB/128GB
3 Cái Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab S10 FE Plus Wife 8GB/128GB - Màn hình rộng: 13.1 inch - Độ phân giải: 2880 x 1800 (WQXGA+) - Công nghệ màn hình: LCD TFT - Hệ điều hành: Android 15 - Chip xử lý (CPU): Exynos 1580 (4 nm) - Tốc độ CPU: 2.9GHz,2.6GHz,1.9GHz - Chip đồ hoạ (GPU): Xclipse 540 - RAM: 8GB - Dung lượng lưu trữ: 128GB - Thẻ nhớ ngoài: Micro SD, hỗ trợ tối đa 2 TB - Camera trước: 12 MP - Camera sau: 13 MP - Dung lượng pin: 10090 mAh - Hỗ trợ sạc tối đa: 45 W - Bao da nấp gập + bàn phím AI - Hãng sản xuất: Samsung - Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 19.140.000
4 Máy tính xách tay DC15250-I5u165w11slu5
DC15250-i5U165W11SLU5
4 Cái Máy tính xách tay DC15250-i5U165W11SLU5 Dell 15 DC15250 (i5-1334U, 16GB DDR5 (1x16GB) , 512GB SSD, 15.6" FHD, UMA, Win11, Office Home 24, Bạc, P112F010) (DC15250-i5U165W11SLU-5) Xuất xứ: Trung Quốc. Bảo hành : 12 tháng Trung Quốc 19.920.000
5 Máy quét HP ScanJet Pro 3000 s4 (6FW07A)
ScanJet Pro 3000 s4 (6FW07A)
1 Cái Máy quét HP ScanJet Pro 3000 s4 (6FW07A) Thông số kỹ thuật • Loại máy quét: Máy scan 2 mặt • Công suất tiêu thụ: Hoạt động (24W), Ngủ (1.1W), Sẵn sàng (4.4W), Tắt (0.1W) • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - 60Hz • Kích thước: 300mm x 410mm x 310mm • Trọng lượng sản phẩm: 2,7kg • Trọng lượng bao bì: 4.2kg Tốc độ scan • Tốc độ scan: 100 ảnh/phút, 35 trang/phút • Khay nạp giấy: 50 tờ • Công suất quét: 4.000 tờ/ngày • Khổ giấy: A4, A5, A6, B5 Khả năng nạp tài liệu tự động • Tốc độ quét tài liệu tự động: 40 trang/phút, 80 ảnh/phút • Kích thước quét ADF tối thiểu: 50.8mm x 50.8mm • Kích thước quét ADF tối đa: 216mm x 3.100mm Chất lượng hình ảnh • Cảm biến hình ảnh: CMOS • Độ phân giải: 600 dpi • Công nghệ hình ảnh: CIS • Định dạng File đầu ra: BMP, Excel, JPEG, PDF, PNG, TIFF, Word Hệ điều hành & Tiện ích • Bộ nhớ: 256MB • Hệ điều hành: Citrix, Linux, MacOS, Windows • Kết nối: USB 3.0 Xuất xứ & Bảo hành • Thương hiệu: HP • Xuất xứ thương hiệu: Mỹ • Sản xuất tại: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng Trung Quốc 12.720.000
6 Tủ sắt đựng tài liệu mật
TTL
1 Cái Tủ sắt đựng tài liệu mật Tủ hồ sơ 4 cánh - Kích thước: 1920x1000x470)mm - Vật liệu: Thân tủ: Thép CT3 độ dày 1 mm; Chân tủ: Thép CT3 độ dày 1 mm. - Khóa tủ: Việt Tiệp MS KT97, mỗi ổ 2 chìa - Màu sơn: Màu ghi, phủ lớp chống rỉ. - Mặt trong tủ sơn màu ghi sáng, phủ lớp chống rỉ. - Tay nắm bằng nhôm mạ crôm. - Xuất xứ : Việt Nam - Bảo hành : 12 tháng Việt Nam 6.850.000
7 Máy in HP Enterprise M406DN (3PZ15A)
M406DN (3PZ15A)
2 Cái Máy in HP Enterprise M406DN (3PZ15A) Thương hiệu: HP Bảo hành: 36 tháng Chức năng: In laser trắng đen , In 2 mặt tự động, in qua Lan network( mạng có dây) Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi Tốc độ in: Lên đến 40 trang/phút (trắng đen) Bộ nhớ tích hợp: 1GB Catridge Mực: HP 76A Trung Quốc 9.972.000
8 Mấy hủy tài liệu
BINGO ELEGANT
1 Cái Mấy hủy tài liệu MÁY HỦY BINGO ELEGANT Hủy kim kẹp, Kim bấm, ID Card, Đĩa CD... - Miệng cắt: 240mm - Loại cắt: Vụn - Kích cỡ cắt: 3 x 20mm - Số tờ cắt: 16-17 tờ (A4, 70g) / 1CD - Tốc độ cắt: 3,0m / phút - Thùng đựng giấy: 30 lít / 7 lít CD - Kích thước máy: 400 x 310 x 605mm - Trọng lượng: 18Kg - Xuất xứ: CN Đức - Dao cắt bảo hành 10 năm. CN Đức 9.504.000
9 Máy lạnh 1 HP
Panasonic RU9CKH-8D
1 Cái Máy lạnh 1 HP Máy điều hòa không khí Panasonic RU9CKH-8D - Công suất làm lạnh 1 HP - 9.040 BTU - Loại máy: 1 chiều - Diện tích sử dụng: Dưới 15m² (dưới 45m³) - Loại Gas: R-32 - Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 - Chế độ gió: Đảo gió lên xuống tự động - Công nghệ tiết kiệm điện: Inverter ECO tích hợp AI - Bảo hành: Máy nén 12 năm Toàn thiết bị 1 năm Remote 1 năm Malaysia 12.600.000
10 Máy lạnh 1,5HP
Panasonic Xu12bkh8
1 Cái Máy lạnh 1,5HP Máy điều hòa không khí Panasonic Xu12bkh8 - Công suất làm lạnh: 12.000 BTU (phòng 15 – 20 m²) - Loại máy: 1 chiều – Có Inverter - Model dàn lạnh/dàn nóng: CSXU12BKH- 8 / CU-XU12BKH-8 - Công suất tiêu thụ điện: Khoảng 1.02 kW - Gas sử dụng: R-32 – Làm lạnh sâu, thân thiện môi trường - Công nghệ lọc khí: Nanoe™ X – Diệt khuẩn, khử mùi, lọc bụi mịn PM2.5 - Độ ồn (dàn lạnh): 39 – 44 dB(A) - Tính năng nổi bật: Inverter, Powerful, Quiet, hút ẩm, lọc khí - Kích thước dàn lạnh: 290 x 799 x 209 mm - Bảo hành: 1 năm máy – 7 năm máy nén Malaysia 19.680.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây