Property shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Property shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
338.148.400 VND
Publication date
18:30 20/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
61/QĐ-VP
Approval Entity
Office of the People's Committee and People's Council of Tan Dong Commune
Approval date
13/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0318068384 0318068384

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHANG

338.148.400 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 MÁY VI TÍNH ĐỂ BÀN VNC i5-14400
VNC i5-14400
3 Bộ MÁY VI TÍNH ĐỂ BÀN VNC i5-14400 - Mainboard Gigabyte H610 - CPU Intel i5-14400 - Ram Kingmax 16Gb - Ổ cứng SSD 512Gb M2 KingMax - Case mini / nguồn Tank 550W - Keyboard / Mouse Dell USB - Màn hình LCD 22"AOC 22B30HM23 - Bảo hành 36 tháng Việt Nam 19,958,400
2 Máy tính đồng bộ thương hiệu Việt Nam - Sản xuất trên dây chuyền công nghiệp (ISO 9001:2015; ISO 17025: 2017) - FPT Elead MT1240i
FPT Elead MT1240i
3 Bộ Máy tính đồng bộ thương hiệu Việt Nam - Sản xuất trên dây chuyền công nghiệp (ISO 9001:2015; ISO 17025: 2017) - FPT Elead MT1240i - Vi xử lý: Intel® Core™ i5-14400 thế hệ 14 (Intel LGA1700 - 10 Core - 16 Thread - Base 2.5Ghz - Turbo 4.7Ghz - Cache 20MB) - Bo Mạch chủ: Chipset Intel H610 Express LGA1700 S/p Intel Core i7 + i5 + i3. - Bộ nhớ: DDR4 16GB bus 2666/3200 - Ổ cứng SSD: SSD 512Gb M2 PCIe NVMe - Màn hình: FPT 21.5" LED (Kích thước: 21.5"; Độ phân giải: 1920 x 1080 (Full HD) - Vỏ máy và nguồn: FPT mATX with PSU 450W - Bàn phím: FPT Standard - Chuột: FPT Optical *Bảo hành: 02 năm Việt Nam 19,958,400
3 Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab S10 FE Plus Wife 8GB/128GB
Tab S10 FE Plus Wife 8GB/128GB
3 Cái Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab S10 FE Plus Wife 8GB/128GB - Màn hình rộng: 13.1 inch - Độ phân giải: 2880 x 1800 (WQXGA+) - Công nghệ màn hình: LCD TFT - Hệ điều hành: Android 15 - Chip xử lý (CPU): Exynos 1580 (4 nm) - Tốc độ CPU: 2.9GHz,2.6GHz,1.9GHz - Chip đồ hoạ (GPU): Xclipse 540 - RAM: 8GB - Dung lượng lưu trữ: 128GB - Thẻ nhớ ngoài: Micro SD, hỗ trợ tối đa 2 TB - Camera trước: 12 MP - Camera sau: 13 MP - Dung lượng pin: 10090 mAh - Hỗ trợ sạc tối đa: 45 W - Bao da nấp gập + bàn phím AI - Hãng sản xuất: Samsung - Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 19,140,000
4 Máy tính xách tay DC15250-I5u165w11slu5
DC15250-i5U165W11SLU5
4 Cái Máy tính xách tay DC15250-i5U165W11SLU5 Dell 15 DC15250 (i5-1334U, 16GB DDR5 (1x16GB) , 512GB SSD, 15.6" FHD, UMA, Win11, Office Home 24, Bạc, P112F010) (DC15250-i5U165W11SLU-5) Xuất xứ: Trung Quốc. Bảo hành : 12 tháng Trung Quốc 19,920,000
5 Máy quét HP ScanJet Pro 3000 s4 (6FW07A)
ScanJet Pro 3000 s4 (6FW07A)
1 Cái Máy quét HP ScanJet Pro 3000 s4 (6FW07A) Thông số kỹ thuật • Loại máy quét: Máy scan 2 mặt • Công suất tiêu thụ: Hoạt động (24W), Ngủ (1.1W), Sẵn sàng (4.4W), Tắt (0.1W) • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - 60Hz • Kích thước: 300mm x 410mm x 310mm • Trọng lượng sản phẩm: 2,7kg • Trọng lượng bao bì: 4.2kg Tốc độ scan • Tốc độ scan: 100 ảnh/phút, 35 trang/phút • Khay nạp giấy: 50 tờ • Công suất quét: 4.000 tờ/ngày • Khổ giấy: A4, A5, A6, B5 Khả năng nạp tài liệu tự động • Tốc độ quét tài liệu tự động: 40 trang/phút, 80 ảnh/phút • Kích thước quét ADF tối thiểu: 50.8mm x 50.8mm • Kích thước quét ADF tối đa: 216mm x 3.100mm Chất lượng hình ảnh • Cảm biến hình ảnh: CMOS • Độ phân giải: 600 dpi • Công nghệ hình ảnh: CIS • Định dạng File đầu ra: BMP, Excel, JPEG, PDF, PNG, TIFF, Word Hệ điều hành & Tiện ích • Bộ nhớ: 256MB • Hệ điều hành: Citrix, Linux, MacOS, Windows • Kết nối: USB 3.0 Xuất xứ & Bảo hành • Thương hiệu: HP • Xuất xứ thương hiệu: Mỹ • Sản xuất tại: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng Trung Quốc 12,720,000
6 Tủ sắt đựng tài liệu mật
TTL
1 Cái Tủ sắt đựng tài liệu mật Tủ hồ sơ 4 cánh - Kích thước: 1920x1000x470)mm - Vật liệu: Thân tủ: Thép CT3 độ dày 1 mm; Chân tủ: Thép CT3 độ dày 1 mm. - Khóa tủ: Việt Tiệp MS KT97, mỗi ổ 2 chìa - Màu sơn: Màu ghi, phủ lớp chống rỉ. - Mặt trong tủ sơn màu ghi sáng, phủ lớp chống rỉ. - Tay nắm bằng nhôm mạ crôm. - Xuất xứ : Việt Nam - Bảo hành : 12 tháng Việt Nam 6,850,000
7 Máy in HP Enterprise M406DN (3PZ15A)
M406DN (3PZ15A)
2 Cái Máy in HP Enterprise M406DN (3PZ15A) Thương hiệu: HP Bảo hành: 36 tháng Chức năng: In laser trắng đen , In 2 mặt tự động, in qua Lan network( mạng có dây) Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi Tốc độ in: Lên đến 40 trang/phút (trắng đen) Bộ nhớ tích hợp: 1GB Catridge Mực: HP 76A Trung Quốc 9,972,000
8 Mấy hủy tài liệu
BINGO ELEGANT
1 Cái Mấy hủy tài liệu MÁY HỦY BINGO ELEGANT Hủy kim kẹp, Kim bấm, ID Card, Đĩa CD... - Miệng cắt: 240mm - Loại cắt: Vụn - Kích cỡ cắt: 3 x 20mm - Số tờ cắt: 16-17 tờ (A4, 70g) / 1CD - Tốc độ cắt: 3,0m / phút - Thùng đựng giấy: 30 lít / 7 lít CD - Kích thước máy: 400 x 310 x 605mm - Trọng lượng: 18Kg - Xuất xứ: CN Đức - Dao cắt bảo hành 10 năm. CN Đức 9,504,000
9 Máy lạnh 1 HP
Panasonic RU9CKH-8D
1 Cái Máy lạnh 1 HP Máy điều hòa không khí Panasonic RU9CKH-8D - Công suất làm lạnh 1 HP - 9.040 BTU - Loại máy: 1 chiều - Diện tích sử dụng: Dưới 15m² (dưới 45m³) - Loại Gas: R-32 - Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 - Chế độ gió: Đảo gió lên xuống tự động - Công nghệ tiết kiệm điện: Inverter ECO tích hợp AI - Bảo hành: Máy nén 12 năm Toàn thiết bị 1 năm Remote 1 năm Malaysia 12,600,000
10 Máy lạnh 1,5HP
Panasonic Xu12bkh8
1 Cái Máy lạnh 1,5HP Máy điều hòa không khí Panasonic Xu12bkh8 - Công suất làm lạnh: 12.000 BTU (phòng 15 – 20 m²) - Loại máy: 1 chiều – Có Inverter - Model dàn lạnh/dàn nóng: CSXU12BKH- 8 / CU-XU12BKH-8 - Công suất tiêu thụ điện: Khoảng 1.02 kW - Gas sử dụng: R-32 – Làm lạnh sâu, thân thiện môi trường - Công nghệ lọc khí: Nanoe™ X – Diệt khuẩn, khử mùi, lọc bụi mịn PM2.5 - Độ ồn (dàn lạnh): 39 – 44 dB(A) - Tính năng nổi bật: Inverter, Powerful, Quiet, hút ẩm, lọc khí - Kích thước dàn lạnh: 290 x 799 x 209 mm - Bảo hành: 1 năm máy – 7 năm máy nén Malaysia 19,680,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second