Mua sắm thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
41
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
415.380.000 VND
Ngày đăng tải
14:45 04/01/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
727/QĐ-UBND ngày 31/12/2022
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Ninh
Ngày phê duyệt
31/12/2022
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1200466343 1200466343

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM

394.060.000 VND 394.060.000 VND 30 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn1200598438 1200598438 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI - Nhà thầu không đáp ứng yêu của E-HSMT tại Khoản 2.Tiêu chuẩn chất lượng của hàng hóa thuộc Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật – Chương III. Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT - Nhà thầu không đáp ứng yêu của E-HSMT tại Khoản 4.Bảo hành, bảo trì và Điểm 6.2 – Khoản 6. Uy tín của nhà thầu, thuộc Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật – Chương III. Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT
2 vn1200632294 1200632294 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ VIỆT - Nhà thầu không đáp ứng theo yêu cầu làm rõ HSDT của Bên mời thầu (chi tiết xem báo cáo đánh giá).Ngoài ra E-HSDT của nhà thầu không đáp ứng yêu của E-HSMT tại Khoản 2. Tiêu chuẩn chất lượng của hàng hóa thuộc Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật – Chương III. Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT.
3 vn0105302079 0105302079 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG TTO VIỆT NAM Nhà thầu không đáp ứng yêu của E-HSMT tại Khoản 4.Bảo hành, bảo trì và Điểm 6.2 – Khoản 6. Uy tín của nhà thầu, thuộc Mục 3. Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật – Chương III. Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT.

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Cụm thu phát thanh
8 Bộ Việt Nam 28.490.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Loa nén chuyên dùng phát thanh
32 Cái Indonesia 1.480.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Các thiết bị vật tư khác
8 Bộ Việt Nam 3.630.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Trụ bê tông ly tâm
7 Trụ Việt Nam 12.820.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây