Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
39.402.000 VND
Ngày đăng tải
11:00 08/10/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-MNTT
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Thị Trấn Mường Chà
Ngày phê duyệt
19/09/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5600331806 5600331806

Trung tâm dịch vụ và thương mại Toàn Thịnh

39.402.000 VND 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Ghế cho trẻ
MSP: G01MP Thương hiệu: Minh phúc
50 Cái KT: Mặt ghế 260 x 260(mm), tựa ghế 280 x 180(mm), lên đỉnh tựa là 520mm. Chân ghế kiểu chữ A, chiều cao từ đất tới mặt ghế 280mm đảm bảo chắc chắn, an toàn.Toàn bộ bằng nhựa PP cao cấp đúc liền nguyên chiếc, màu sắc tươi sáng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 247.500
2 Máy xay thịt công nghiệp ( Máy đùn thịt)
Hãng: Fushima
1 Cái Công suất: 2.2 Kw Điện áp: 220V / 50Hz Tốc độ vòng quay 1200 - 1400r/min Kích thước (730 x 370 x 350)mm Trọng lượng: 35kg Cối có kích thước vừa phải nhưng hoạt động mạnh mẽ với công xuất 2.2KW, lưỡi dao sắc bén. Động cơ máy khỏe của cối xay (đùn) có thể xay được sụn, gân, da Khung của máy được làm từ sắt được sơn tĩnh điện với độ bền cao, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Dễ dàng vệ sinh cối xay (đùn) thịt sau khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Sản xuất 2022 trở về sau Xuất xứ: Việt Nam 13.365.000
3 Quạt điều hòa
Thương hiệu: Kungfu Model: T 80C
1 Cái Điện áp: 220V/50Hz Công suất: 160W Luồng khí ra: 8000 m3/h Bình chứa nước: 50L Điều chỉnh hướng gió 4 chiều Điều khiển từ xa: Có Tiện ích: Làm mát nhanh chóng. Có bộ lọc nước sạch. Có đường dẫn nước tự động. Tốt cho sức khỏe, tiết kiệm điện. Khuyến khích dùng cho các hội trường lớn. Bảo hành: 12 tháng Sản xuất 2022 trở về sau Xuất xứ: Trung Quốc 6.732.000
4 Bộ bàn ghế làm việc phòng BGH, phòng chuyên môn, văn phòng
`
1 Bộ Bàn làm việc Chất liệu gỗ công nghiệp mặt bàn dày 2,5cm tráng phủ Melamine màu cánh dán chân và yếm bàn dày 1,8cm, trên mặt bàn khoan lỗ luồn dây điện. Bàn có 01 ngăn kéo + 01 cánh mở có khóa , có kệ để CPU, và bàn phím máy tính Kích Thước: W1800 x D900 x H750 mm Ghế da xoay cao cấp Ghế chất liệu đệm tựa mút bọc da công nghiệp. Chân nhựa có bánh xe, tay nhựa, bát có chức năng điều chỉnh độ cao cần hơi Kích thước: Rộng 640 – sâu 670 – cao 1115÷1240mm Bảo hành: 12 tháng Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 6.930.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây