Equipment Purchasing

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
39.402.000 VND
Publication date
11:00 08/10/2023
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
16/QĐ-MNTT
Approval Entity
Muong Cha Town Kindergarten
Approval date
19/09/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5600331806 5600331806

Trung tâm dịch vụ và thương mại Toàn Thịnh

39.402.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Ghế cho trẻ
MSP: G01MP Thương hiệu: Minh phúc
50 Cái KT: Mặt ghế 260 x 260(mm), tựa ghế 280 x 180(mm), lên đỉnh tựa là 520mm. Chân ghế kiểu chữ A, chiều cao từ đất tới mặt ghế 280mm đảm bảo chắc chắn, an toàn.Toàn bộ bằng nhựa PP cao cấp đúc liền nguyên chiếc, màu sắc tươi sáng. Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 247,500
2 Máy xay thịt công nghiệp ( Máy đùn thịt)
Hãng: Fushima
1 Cái Công suất: 2.2 Kw Điện áp: 220V / 50Hz Tốc độ vòng quay 1200 - 1400r/min Kích thước (730 x 370 x 350)mm Trọng lượng: 35kg Cối có kích thước vừa phải nhưng hoạt động mạnh mẽ với công xuất 2.2KW, lưỡi dao sắc bén. Động cơ máy khỏe của cối xay (đùn) có thể xay được sụn, gân, da Khung của máy được làm từ sắt được sơn tĩnh điện với độ bền cao, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Dễ dàng vệ sinh cối xay (đùn) thịt sau khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Sản xuất 2022 trở về sau Xuất xứ: Việt Nam 13,365,000
3 Quạt điều hòa
Thương hiệu: Kungfu Model: T 80C
1 Cái Điện áp: 220V/50Hz Công suất: 160W Luồng khí ra: 8000 m3/h Bình chứa nước: 50L Điều chỉnh hướng gió 4 chiều Điều khiển từ xa: Có Tiện ích: Làm mát nhanh chóng. Có bộ lọc nước sạch. Có đường dẫn nước tự động. Tốt cho sức khỏe, tiết kiệm điện. Khuyến khích dùng cho các hội trường lớn. Bảo hành: 12 tháng Sản xuất 2022 trở về sau Xuất xứ: Trung Quốc 6,732,000
4 Bộ bàn ghế làm việc phòng BGH, phòng chuyên môn, văn phòng
`
1 Bộ Bàn làm việc Chất liệu gỗ công nghiệp mặt bàn dày 2,5cm tráng phủ Melamine màu cánh dán chân và yếm bàn dày 1,8cm, trên mặt bàn khoan lỗ luồn dây điện. Bàn có 01 ngăn kéo + 01 cánh mở có khóa , có kệ để CPU, và bàn phím máy tính Kích Thước: W1800 x D900 x H750 mm Ghế da xoay cao cấp Ghế chất liệu đệm tựa mút bọc da công nghiệp. Chân nhựa có bánh xe, tay nhựa, bát có chức năng điều chỉnh độ cao cần hơi Kích thước: Rộng 640 – sâu 670 – cao 1115÷1240mm Bảo hành: 12 tháng Sản xuất năm 2022 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 6,930,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second