Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
82.000.000 VND
Ngày đăng tải
17:11 12/11/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
136/QĐ-MGTT
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ
Ngày phê duyệt
23/09/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3801197353 3801197353

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯỚC HƯNG

82.000.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đu quay mâm không ray
VA
1 Bộ Đu quay 3 con thú bằng nhựa LLDPE bền vững, loại vật liệu bên vững khi sử dụng ngoài trời. Chỗ ngồi có chiều cao cách mặt đất 300mm và kích thước chỗ ngồi phù hợp với lứa tuổi mẫu giáo, có tay vịn, chỗ để chân, sàn cách mặt đất tối đa là 200mm và được liên kết với trụ quay trung tâm.Đảm bảo an toàn, chắc chắn khi sử dụng. Toàn bộ phần thép được sơn tĩnh điện chất lượng cao. - Kích thước: Dia = 1200 mm Việt Nam 12.610.080
2 Bập bênh
VA
2 Bộ Bập bênh lò xo 4 ghế Kích thước:220x50x65cm Khung sắt sơn tĩnh điện + ghế ngồi nhựa composite Việt Nam 5.543.640
3 Khung thành bóng đá
VA
1 Bộ Khung thành bóng đá (1 bộ gồm 2 cái) D120 x R90 x C50 cm 1 bộ gồm 2 khung. Sắt + lưới Việt Nam 4.431.240
4 Xe đạp chân
VA
2 Bộ Xe đạp chân đơn nhậu khẩu, KT: 74x54x65cm Trung Quốc 3.851.280
5 Ô tô đạp chân
VA
1 Bộ Xe ô tô chòi chân nhập khẩu, KT: 85x51x83cm Trung Quốc 4.603.711
6 Xe lắc
VA
3 Bộ Xe lắc nhập khẩu Trung Quốc 844.992
7 Thú nhún lò xo
VA
2 Bộ D65xR45xC87 cm Sắt + nhựa composite Việt Nam 2.555.280
8 Nhà banh lục giác
VA
1 Bộ 280x300 cm Nhà banh lục giác, ko banh. Sắt + nhựa composite Việt Nam 18.409.712
9 Xích đu rồng
VA
1 Bộ Kích thước:320x150x180cm Khung sắt sơn tĩnh điện + ghế ngồi nhựa composite. Mái che phủ bạt simili Việt Nam 13.349.880
10 Bóng các loại
VA
200 Qủa Chất liệu bằng nhựa, phi 10 Việt Nam 10.800
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây