Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
279.500.000 VND
Ngày đăng tải
16:26 11/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
10-QĐ/VPĐU
Cơ quan phê duyệt
VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ YÊN THUỶ
Ngày phê duyệt
10/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5400227815 5400227815

CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO

279.500.000 VND 15 ngày 15 ngng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính xách tay HP14-ep1179TU
HP14-ep1179TU
10 Chiếc CPU: Intel Core 5 120U RAM: 16 GB DDR4 Ổ cứng: 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1080), micro-edge, anti-glare, 250 nits, 62.5% sRGB Kết nối: Wi-Fi 6 (2x2) 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC smart pin; 1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo Pin: 3-cell, 41 Wh Li-ion Cân nặng: 1.4 kg Bàn phím: Copilot OS: Windows 11 Home Trung Quốc 17.500.000
2 Máy tính bảng Microsoft Surface Pro 7
Surface Pro 7
1 Chiếc Bộ xử lý: Intel® Core ™ i5-1035G4. - Bộ nhớ ram: 8GB LPDDR4x. - Ổ đĩa: 256 GB SSD. - Đồ họa: Intel® Iris ™ Plus. - Màn hình: PixelSense ™ 12,3 ”, độ phân giải: 2736 x 1824 (267 PPI), tỷ lệ co: 3: 2, cảm ứng 10 điểm. - Kết nối: 1 x USB-C®, 1 x USB-A, giắc cắm tai nghe 3,5 mm, 1 x Cổng kết nối bề mặt (giữ kết nối bằng nam châm), đầu đọc thẻ MicroSDXC, 1 x cổng kết nối bàn phím (giữ kết nối bằng nam châm). - Camera trước: Xác thực khuôn mặt Windows Hello, 5.0MP với video full HD 1080p. - Camera sau: Lấy nét tự động 8.0MP với video full HD 1080p Mics Studio trường xa kép. - Loa âm thanh nổi 1,6W với Dolby® Audio ™. - Hệ điều hành: Win10 Pro Phụ kiện: - Bút cảm ứng Microsoft Surface Pen - Bàn phím Surface - Bộ xạc Trung Quốc 19.500.000
3 Máy tính để bàn LEIC S280 69851-12400
S280 69851-12400
3 Bộ Máy tính đồng bộ (Case, chuột, bàn phím, màn hình) ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; QCVN 118/2018; QCVN 132:2022; TCVN 13371:2021Bộ vi xử lý: Intel® Corei5 12400Chipset: Intel® H610 Đồ họa: UHD Intel Graphics Mạng: Gigabit 10/100/1000Chipset: Intel® H610 Đồ họa: UHD Intel Graphics Mạng: Gigabit 10/100/1000Cổng kết nối và khe cắm mở rộng (trong máy): - Cổng kết nối: 1 cổng COM; 1 cổng SPDIF out - Khe cắm mở rộng: 1 x PCIex16 (G4); 1 x PCIex1 (G3);Bộ nhớ trong (RAM): 8 GB DDR4/3200 MHzỔ đĩa cứng: 512 Gb SSD M.2 NVMeVỏ (Case) LEIC: Slim Tower. Kích thước (100 x 305 x 395) mm (Rộng x cao x sâu)Nguồn LEIC, công nghệ APFC, điện áp vào từ 100 đến 240V AC 50/60 Hz (Hoạt động tốt cho cả những nơi điện yếu, không ổn định)Bàn phím: LEIC K105 kết nối USB (Phím khắc laser chống mòn) Chuột: LEIC M102 kết nối USB.Màn hình LEIC LM22F (Tràn viền 3 cạnh) Kích thước hiển thị: 21.5 inch Độ phân giải: 1920*1080. Góc nhìn: 1780/1780 Độ sáng: 300 cd/m2 Tần số quét: 75Hz Công nghệ: LBL, HDR, DCR, Free Sync Việt Nam 15.900.000
4 Máy in HP4003DN
4003DN
3 Chiếc Máy in Laser đen trắng, in qua mạng. Khổ giấy lớn nhất: A4 Tốc độ: 40 trang/phút Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi Tự động in 2 mặt Kết nối: USB, RJ45 Philippine/ Việt Nam 6.900.000
5 Máy Scan HP 2000S2
2000S2
2 Chiếc Độ phân giải: 600 dpi Tốc độ: 35 trang/phút, 70 ảnh/phút. Scan 2 mặt 1 lần Kết nối: USB Bộ nhớ: 256 MB Trung Quốc 8.300.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây