Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
95.100.000 VND
Ngày đăng tải
15:49 30/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-MNVD
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm Non Vần Dính
Ngày phê duyệt
08/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000043277 004082005626

HỘ KINH DOANH TRƯƠNG VĂN TOÀN

95.100.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ nhà khối ngoài trời
Bộ nhà khối
3 bộ Kích thước: D430*R320*C330cm - Nhà chòi cầu trượt 2 máng đơn 1 khối được làm từ chất liệu sắt cho bộ khung, ống thép phi 90, dày 1,4mm. Được sơn tĩnh điện 3 lớp cao cấp, bền bỉ, chống gỉ gét cho sản phẩm tốt nhất. - Thiết kế với 2 máng trượt đơn và mái nhà làm bằng nhựa HDPE cao cấp nhập khẩu dày dặn, chắc chắn, đảm bảo an toàn khi các bé trượt trên máng trượt. Có 2 cầu thang sắt lên xuống, cùng các vách ngăn bảo vệ, trang trí ngộ nghĩnh, bắt mắt cũng từ chất liệu nhựa cao cấp. Việt Nam 25.000.000
2 Con vật nhún lò xo (ngựa có yên)
Con vật nhún
3 con KT: Dài 0.70m, Rộng 0.65m, Cao 0.8m. Con giống bằng nhựa LDPE đúc liền khối. Đế bằng sắt ống 42 dày 1.4mm, dây lò xo Ø16mm, đưuòng kính lò xo Ø125mm cao 250mm, tất cả được sơn sần tĩnh điện ngoài trời. Việt Nam 3.350.000
3 Con vật nhún lò xo (con mèo)
Con vật nhún
3 con Kích thước: Dài 0.80m, Rộng 0.45m, Cao 0.95m. Con giống bằng nhựa LDPE đúc liền khối. Đế bằng sắt tấm dày 5mm, lò xo Ø125mm cao 250mm, dây lò xo Ø16mm, tất cả được sơn sần tĩnh điện ngoài trời. Sản phẩm được cung cấp bởi nhà sản xuất đạt tiêu chuẩn về hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001: 2015, hệ thống quản lý môi trường theo tiêu chuẩn ISO 14001: 2015, hệ thống an toàn sức khỏe nghề nghiệp theo tiêu chuẩn ISO 45001: 2018, đáp ứng tiêu chuẩn TCVN 6238-4A: 2017, đáp ứng tiêu chuẩn TCVN 6238-3: 2011, đáp ứng tiêu chuẩn TCVN 6238-1: 2017. Việt Nam 3.350.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây