Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
74.600.000 VND
Ngày đăng tải
11:30 13/05/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
07/QĐ-TYT
Cơ quan phê duyệt
TRẠM Y TẾ XÃ BÙ ĐĂNG
Ngày phê duyệt
08/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000049411 052082000907

HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM TIN HỌC THIÊN TÂN

74.600.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy in Canon LBP121DN
LBP121DN
1 Cái Chức năng: In Khổ giấy chi tiết: A4/A5 Tốc độ in: Tốc độ in 29 trang/phút (A4), 30 trang/phút (LTR) In 2 mặt: 18 trang/phút (A4), 19 trang/phút (LTR) Bộ nhớ: 256Mb In đảo mặt: Có Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Không Độ phân giải: Độ phân giải 600 x 600 dpi, 2,400 (equivalent) x 600 dpi Cổng giao tiếp: USB/ LAN Việt Nam 7.250.000
2 Máy in Canon LBP2900
LBP2900
2 Cái Chức năng: In Khổ giấy chi tiết: A4, B5, A5, LGL, LTR, Executive, Giấy in bì thư C5/COM10/DL, Monarch Tốc độ in: 12trang/phút (A4) Bộ nhớ: 2Mb In đảo mặt: Không Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Không Độ phân giải: 600 x 600 dpi Cổng giao tiếp: USB Việt Nam 3.850.000
3 Máy in Canon MF241D
MF241D
1 Cái Chức năng: In/ Copy/ Scan Khổ giấy chi tiết: A4, B5, A5, Legal, Letter, Executive, Statement, Officio, B-Officio, M-Officio, Government Letter, Legal, Foolscap, 16K, Index Card, Australia Foolscap, Indian Legal Tốc độ in: in/copy :27 trang/phút Bộ nhớ: 512Mb In đảo mặt: Có Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Không Độ phân giải: in/copy/scan :600 x 600dpi Cổng giao tiếp: USB Việt Nam 8.450.000
4 Bộ máy tính để bàn
VN
4 Bộ Bản mạch chính Asus H510M - Bộ Vi xử lý Intel Core i3-10105 processor 3.7GHz - Thanh Dram 8G - Ổ cứng SSD dùng cho máy vi tính hiệu SSTC 2.5" Sat a III M110 256GB - Bộ tản nhiệt làm mát cho CPU - Bàn phím + Chuột máy tính có dây SP + màn hình LCD 22in. Việt Nam 12.800.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây