Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
191.550.000 VND
Ngày đăng tải
09:44 11/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
36/QĐ-MNNHP
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON NHƠN PHÚC
Ngày phê duyệt
07/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4100587290 4100587290

Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Quang Vũ Computer

190.900.000 VND 5 ngày 5
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 TIVI LG AI 4K 75 INCH
75UA8450PSA
1 Cái • Kích cỡ màn hình:75 inch • Độ phân giải:4K (Ultra HD) • Loại màn hình:Đèn nền: LED nền (Direct LED) • Hệ điều hành:webOS 25 • RAM:8 GB • ROM (Bộ nhớ lưu trữ):2 GB • Chất liệu chân đế:Vỏ nhựa lõi kim loại • Chất liệu viền tivi: Nhựa • Kích thước: Ngang 166.8 cm - Cao 103.1 cm - Dày 34.4 cm • Trọng lượng: 24 kg • Phụ kiện lắp đặt: Dây điện cấp nguồn có ổ cắm 10m: 01 cái; Nẹp nhựa vuông 2cm (1,7m/cây): 5 cây; Dây HDMI 10m Ugreen: 01 sợi; Giá treo tường Tivi 75 inch: 01 cái Việt Nam 15.000.000
2 Thiết bị dạy học tối thiểu 5-6 tuổi
MN 5-6T
1 Bộ (Danh mục chuẩn theo bộ giáo dục) Việt Nam 55.000.000
3 Bàn- ghế mầm non (1 Bàn , 2 ghế)
MN 451013 - 451014
60 Bộ • Bộ gồm: 01 bàn + 02 ghế. • Bàn mầm non chân vuông gập bản lề • Kích thước Bàn (D x R x C): (900 x 480 x 500)mm. • Mặt bàn bằng nhựa PP đúc dày 5mm. Khung bàn được làm bằng sắt mạ kẽm, hộp định hình (20 x 20)mm, độ dày sắt 1mm; Chân bàn được làm bằng sắt mạ kẽm, hộp định hình (20 x 40)mm, độ dày sắt 1mm. • Ghế nhựa đúc Việt Nam màu sắc đa dạng, chất lượng nhựa PP đúc nguyên khối đẹp, chắc chắn đảm bảo an toàn sử dụng. • Kích thước ghế (D x R x C1/C2): (300 x 260 x 260/500)mm, dày 5mm Việt Nam 800.000
4 Camera Hikvision 2MP
DS-2CD1T21G2-LIU
3 Cái • Chuẩn nén: H.265, H.265+, H.264, H.264+ • Độ phân giải:2.0 Megapixel • Camera theo ống kính: 2.8/4mm • Tầm quan sát: Tầm xa hồng ngoại /Ánh sáng trắng 50m • Chống ngược sáng DWDR, BLC, 3D DNR • Hỗ trợ chế độ đèn thông minh Smart Hybrid Light • Tính năng phát hiện người và phương tiện • Tích hợp Micro • Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67 • Hỗ trợ dịch vụ Hik-connect, tên miền CameraDDNS • Nguồn điện: 12V/PoE chuẩn 802.03af • Kích thước: 83.7 mm × 80.7 mm × 205.6 mm • Trọng lượng: 580 g Trung Quốc 1.700.000
5 Hup Poe 5 cổng Hikvision
DS-3E1106P-EI/M
1 Cái • Switch PoE: 4 cổng • Tổng công suất PoE: 35W • Khoảng cách truyền dẫn: Tối đa 300m • Chống sét 6KV cho các cổng PoE • Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 300m ở chế độ mở rộng ( cổng 1 – 8 Bảng địa chỉ MAC: 4K. • Khả năng chuyển mạch 1.6Gbps. • Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 0.8928Mpps Nguồn cấp: 48V DC Trung Quốc 1.050.000
6 Cáp mạng ngoài trời Cat 5E có cáp trợ lực DV-Com
Cat5E UTP
50 Mét • Sợi trợ lực: Cáp gồm 4 cặp cáp xoắn đi kèm dây dù hoặc dây cáp thép cường lực chịu lực căng tốt khi treo ngoài trời. • Lõi truyền dẫn: Thường có đường kính lõi đồng 0.51mm (24AWG) hoặc lõi CCA (nhôm mạ đồng) tùy phiên bản. • Vỏ cáp: Vỏ ngoài làm bằng nhựa PE hoặc PVC cao cấp, chống cháy và chịu được thời tiết nắng mưa khắc nghiệt. • Hiệu suất mạng: Tần số 100MHz, tốc độ 10/100Mbps hoặc Gigabit Ethernet (1000Mbps). • Khoảng cách truyền: Tối đa từ 120m - 180m tùy loại lõi Việt Nam 22.000
7 Cáp mạng trong nhà Cat 5E AMP chính hãng
ate 5e 4UTP,24AWG,CM
30 Mét • Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab). • Băng thông hỗ trợ tới 200 MHz. • Độ dày lõi 24 AWG, solid. • Điện dung: 5.6 nF/100m. • Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz. • Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m. • Điện áp: 300VAC hoặc VDC. • Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz. • Độ uốn cong: 4 lần đường kính cáp. • Dây dẫn bằng đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi 24 AWG. • Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in. • Vỏ bọc: 0.015in, PVC. • Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C. • Vỏ cáp CM với nhiều chuẩn màu như: Trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng pull box, với chiều dài 305 mét. Trung Quốc 14.000
8 Dây điện Vcmd 2x32 VSC
Vcmd 2x32 VSC
20 Mét • Kiểu dây dẹp • Ruột dẫn 1.0mm2 – kết cấu 2 x 32/0.20mm làm bằng đồng nguyên chất • Vỏ cách điện bằng nhựa PVC chống cháy và chiệu nhiệt tốt. Việt Nam 13.000
9 Loa full liền công suất Soundking SX-15P
SX-15P
2 Cái • Kiểu loa: 2 way Active Speaker • Công suất: 1200W • LF: 15"woofer/50mm voice coil • HF: 34mm compression driver/1"throat • Tần số đáp: 40Hz--20KHz(-10dB) • Trở kháng: 8 Ohm • Độ nhạy: 126dB • Độ khuếch đại giao nhau: 2KHz • Kích thước (W x D x H): 451×712×372 (mm) • Trọng lượng: 21.1kg Trung Quốc 13.850.000
10 Loa Sub điện Nanomax P-369
P-369
1 Cái • Củ loa Bass: 50 cm (5 tấc), sử dụng Từ 220 mm và Coil 100 mm. • Mạch công suất: 12 sò Toshiba, cho công suất cực đại (Max) đạt 1200W. • Dải tần đáp ứng: 40Hz – 250Hz (tập trung tái tạo tiếng bass sâu và lực). • Chất liệu thùng: Thùng gỗ dày sơn gai đen, chống trầy xước và chống thấm nước tốt. • Trọng lượng: 52 kg. • Kích thước: 535 x 700 x 810 mm. • Điện áp hoạt động: AC 220V / 50Hz Việt Nam 9.250.000
11 Vang số Nanomax VS-369
VS-369
1 Cái • Dãy tần hoạt động: 20Hz ~ 20KHz • Cổng kết nối đầu vào: BGM, Aux, Optical (quảng), và Mic 1, 2 • Cổng kết nối đầu ra: Main L/R, Center, Sub • Tính năng khác: Hỗ trợ phát nhạc MP3 qua cổng USB • Điện áp sử dụng: AC 220V / 50Hz • Kích thước: (482 x 175 x 45)mm • Trọng lượng: Dao động từ 2.8Kg đến 3.4Kg tùy phiên bản Trung Quốc 4.530.000
12 Micro không dây cầm tay 2 mic AV VXR-320D
VS-369
2 Bộ • Số kênh hoạt động: 200 kênh • Phạm vi hoạt động: lên đến 100 mét • Dải tần hoạt động: 515 – 565 MHz • Kênh hoạt động: Kép (Dual Channel) • Độ nhạy: 10 dBμV @ S/N > 80 dB • Công nghệ đồng bộ: ACT / IR SYNC • Màn hình hiển thị: LCD mặt trước hiển thị kênh, tín hiệu RF, AF và tần số hoạt động • Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (S/N): > 105 dB • Độ méo hài tổng (T.H.D): < 0.5% • Dải tần đáp ứng: 40 Hz – 18 kHz • Khóa chống nhiễu: Noise lock + Pilot tone lock • Ngõ ra âm thanh: Cân bằng (Balanced): +16 dB / 0 dB / -6 dB • Không cân bằng (Unbalanced): +10 dB / 0 dB / -6 dB • Bộ phát (Transmitter) • Băng thông: 70 MHz • Màn hình hiển thị: LCD trên thân micro hiển thị kênh, tình trạng pin và thông tin hoạt động • Khoảng cách giữa các kênh: 350 kHz • Độ ổn định tần số: ±0.005% • Dạng điều chế: FM, biên độ điều chế tối đa ±45 kHz • Công suất phát 30 mW • Nguồn cấp: 2 pin AA • Thời gian hoạt động: Khoảng 8 giờ liên tục Trung Quốc 6.350.000
13 Pát treo loa 4 tấc
P4T
2 Cái • Pát treo loa tường, cho loa 3 tấc - 4 tấc • Đòn tay dài 310mm x 60mm • Bao gồm tắk kê sắt và đế lắp dưới loa. Việt Nam 445.000
14 Dây điện Cadivi 2x1.5mm cấp nguồn cho loa
Vcmd2x1.5
40 Mét • Tiết diện: 2 × 1.5 mm² (gồm 2 lõi, mỗi lõi có tiết diện 1.5 mm²). • Chất liệu lõi: Đồng tinh chất, thiết kế dạng sợi mềm xoắn. • Chất liệu vỏ: Nhựa PVC cao cấp, chống cháy và cách điện cực tốt. • Công suất chịu tải: Dây 1.5 mm² có thể chịu dòng điện từ 12 đến 16 Ampe, tương đương công suất tối đa khoảng 2600W - 3500W. Việt Nam 20.000
15 Dây tín hiệu Soundking FMC-368 Pro (đen)
FMC-368 PRO
70 Mét • Lõi dẫn bên trong: Φ0.12BC*20 • Tiết diện lõi dẫn bên trong: 0.23 mm² • Lõi dẫn cách điện: LDPE Φ1.5 • Màu cách điện: Đỏ/trắng • Xoắn lõi dẫn: Có • Lớp bảo vệ 1: PVC dẫn điện • Lớp bảo vệ 2: Φ0.12Cu*96 bện • Vỏ ngoài: PVC mềm • Màu vỏ ngoài: Đen/Xanh • Kích thước bên ngoài: Φ0.68 mm • Phạm vi nhiệt độ tối thiểu: -20℃ • Phạm vi nhiệt độ tối đa: 70℃ • Đóng gói : Cuộn 100 m • Điện trở dây dẫn (100m): ≤9,1Ω • Nhiễu xuyên âm cáp (100m): Tối thiểu 73,3dB Trung Quốc 30.000
16 Tủ đựng thiết bị âm thanh
Rack 10U D600
1 Cái • Tủ Rack 10U D600 có bánh xe, màu Đen • Gia công bằng chất liệu thép dầy và độ cứng cao • Kích thước: H520mm * W550mm * D600mm • Tủ bao gồm: 1 quạt tản nhiệt + 1 ổ điện nguồn + 4 bộ ốc rack ECU cài M6 • Thiết kế chống gỉ, toàn bộ tủ được phủ sơn tĩnh điện. Việt Nam 4.000.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây