Mua sắm thiết bị Firewall

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm thiết bị Firewall
Tên dự án
Đầu tư thiết bị CNTT phục vụ điều hành SXKD - Viễn thông Nam Định năm 2018
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
363.000.000 VND
Giá gói thầu
363.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:00 22/12/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
868/QĐ-VTNĐ-KTĐT ngày 24/12/2018
Ngày phê duyệt
24/12/2018
Hoàn thành
20:33 27/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0600297419 0600297419

Công ty TNHH Khánh Toàn

359.370.000 VND 20 ngày 20 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thiết bị FireWall Cisco ASA 5555-X with Fire POWER Services , 8GE, AC , 2DES/AES , 2SSD1.2
1 ASA5555-FPWR-K9 Trung Quốc 326.700.000
326700000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây