Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Nam định như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 167 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 274 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 434 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 120 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 263 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 261 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,57%, Xây lắp 32,79%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 106.972.725.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.892.137.145 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Nam định như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,57%, Xây lắp 32,79%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 106.972.725.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.892.137.145 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ tập trung ODF, hộp phối quang và dây nhảy quang phục vụ tối ưu nhà trạm của Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
04/07/2025 22:20
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hộp Splitter của Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục BHLĐ năm 2025 cho người lao động thuộc Viễn thông Nam Định của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:43
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt điều hòa âm trần các trạm Viễn thông, BTS Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:21
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua Fast Connector phục vụ phát triển thuê bao FiberVNN - Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:48
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy in tem nhãn phục vụ tối ưu mạng ngoại vi theo yêu cầu của Tập đoàn của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
12/05/2025 14:56
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 12 KVA cho các trạm BTS - Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
09/05/2025 17:23
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị và lắp đặt thang máy tại Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 2 gói thầu.
18/03/2025 16:56
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chủ, thiết bị mạng tại Viễn thông Nam Định năm 2024 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 2 gói thầu.
25/12/2024 18:49
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị Accu, tủ nguồn 48-VDC bổ sung, thay thế cho các trạm MAN-E, BTS của Viễn thông Nam Định năm 2024 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
02/12/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ tập trung ODF, hộp phối quang và dây nhảy quang phục vụ tối ưu nhà trạm của Viễn thông Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
04/07/2025 22:20
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Mua sắm hộp Splitter của Viễn thông Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục BHLĐ năm 2025 cho người lao động thuộc Viễn thông Nam Định với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:43
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt điều hòa âm trần các trạm Viễn thông, BTS Viễn thông Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:21
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Mua Fast Connector phục vụ phát triển thuê bao FiberVNN - Viễn thông Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:48
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Mua sắm máy in tem nhãn phục vụ tối ưu mạng ngoại vi theo yêu cầu của Tập đoàn với 1 gói thầu.
12/05/2025 14:56
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 12 KVA cho các trạm BTS - Viễn thông Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 17:23
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Trang bị và lắp đặt thang máy tại Viễn thông Nam Định năm 2025 với 2 gói thầu.
18/03/2025 16:56
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chủ, thiết bị mạng tại Viễn thông Nam Định năm 2024 với 2 gói thầu.
25/12/2024 18:49
Viễn thông Nam định đăng tải KHLCNT Trang bị Accu, tủ nguồn 48-VDC bổ sung, thay thế cho các trạm MAN-E, BTS của Viễn thông Nam Định năm 2024 với 1 gói thầu.
02/12/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ tập trung ODF, hộp phối quang và dây nhảy quang phục vụ tối ưu nhà trạm của Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
04/07/2025 22:20
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hộp Splitter của Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:46
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục BHLĐ năm 2025 cho người lao động thuộc Viễn thông Nam Định của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:43
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt điều hòa âm trần các trạm Viễn thông, BTS Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:21
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua Fast Connector phục vụ phát triển thuê bao FiberVNN - Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:48
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy in tem nhãn phục vụ tối ưu mạng ngoại vi theo yêu cầu của Tập đoàn của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
12/05/2025 14:56
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 12 KVA cho các trạm BTS - Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
09/05/2025 17:23
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị và lắp đặt thang máy tại Viễn thông Nam Định năm 2025 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 2 gói thầu.
18/03/2025 16:56
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chủ, thiết bị mạng tại Viễn thông Nam Định năm 2024 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 2 gói thầu.
25/12/2024 18:49
Bên mời thầu Viễn thông Nam định đã đăng tải KHLCNT Trang bị Accu, tủ nguồn 48-VDC bổ sung, thay thế cho các trạm MAN-E, BTS của Viễn thông Nam Định năm 2024 của chủ đầu tư Viễn thông Nam định với 1 gói thầu.
02/12/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam định là chủ đầu tư của 167 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam định là chủ đầu tư của 274 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 274 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam định là chủ đầu tư của 61 TBMT, trong đó tự mời thầu 59 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam định là chủ đầu tư của 128 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam định có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam định là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người phải gìn giữ trái tim mình; bởi nếu để nó mất đi, chẳng mấy chốc anh ta cũng sẽ mất kiểm soát cái đầu. "
Friedrich Nietzsche
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh