Mua sắm thiết bị văn phòng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn phòng
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
142.720.000 VND
Ngày đăng tải
10:04 29/04/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
40-QĐ/VVL
Cơ quan phê duyệt
Viện Vật lý
Ngày phê duyệt
24/04/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107759223 0107759223

CÔNG TY TNHH HAI-YCHI

141.720.000 VND 60 ngày 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Laptop Asus Vivobook S14 S3407VA-LY146W
S14 S3407VA-LY146W
2 Chiếc Core 5 210H/ 16GB/ 512GB SSD/ 14 inch WUXGA/ 60HZ/ Win11/ Silver/ Vỏ nhôm) + Thông số kỹ thuật: Bộ VXL: Core 5 210H 2.2GHz Bộ nhớ RAM: 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) DDR5 Ổ cứng: 512Gb SSD Card màn hình: VGA onboard - Intel UHD Graphics Kích thước màn hình: 14.0inch WUXGA Hệ điều hành: Windows 11 Home Châu Á 19.290.000
2 PC Asus P500MV-05210H003W
P500MV-05210H003W
2 Chiếc (Core 5 210H/ 16GB/ 512GB SSD/ Wifi + BT/ Key/ Mouse/ Win11/ 2Y) + Thông số kỹ thuật: Bộ VXL: Core 5 210H 2.2GHz Bộ nhớ RAM: 16GB (1x16GB) DDR5 5600 Ổ cứng: 512Gb SSD Card đồ họa: Intel UHD Graphics Kết nối không dây: Wi-Fi + Bluetooth Hệ điều hành: Windows 11 Home Châu Á 15.890.000
3 Màn hình Asus VA27AQSE
VA27AQSE
2 Chiếc (27Inch/ 2K/ 1ms/ 75HZ/ 350cd/m2/ IPS/ Loa) + Thông số kỹ thuật: Nhu cầu: Màn hình văn phòng Kích thước màn hình: 27Inch Độ phân giải: 2K (2560x1440) Thời gian đáp ứng: 1ms Tần số quét: 75HZ Độ sáng: 350cd/m2 Châu Á 3.290.000
4 Máy in laser đen trắng Canon MF272dw
MF272dw
1 Chiếc Máy in laser đen trắng Canon MF272dw (A4/A5/ In/ Copy/ Scan/ Đảo mặt/ USB/ LAN/ WIFI) + Thông số kỹ thuật: Chức năng: In/ Copy/ Scan Khổ giấy chi tiết: A4, A5, A6, B5, Legal, Letter, Executive, Statement, Foolscap, Government Letter, Government Legal, Indian Legal, Index Card, Postcard, Envelope (COM10, Monarch, DL, C5), Tùy chỉnh (Tối thiểu 76 x 127 mm đến Tối đa 216 x 356 mm) Tốc độ in: A4 29 ppm Letter 30 ppm; 2-Sided 18 ppm (A4) / 19 ppm (Letter) Bộ nhớ: 256 Mb In đảo mặt: Có Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Không Độ phân giải: Print Resolution 600 x 600 dpi; Print Quality with Image Refinement Technology 2,400 (equivalent) x 600 dpi; Copy Resolution 600 × 600 dpi; Scan Resolution Optical Up to 600 x 600 dpi Driver Enhanced Up to 9,600 x 9,600 dpi Cổng giao tiếp: USB/ LAN/ WIFI Châu Á 9.090.000
5 Máy photocopy Canon IR 2925I + Mực + Chân kê
Canon IR 2925I
1 Chiếc (A3/A4/ In/ Copy/ Scan/ Đảo mặt/ ADF/ USB/ LAN/ WIFI) + Thông số kỹ thuật: Cấu hình chuẩn: In/ Copy/ Scan Khổ giấy: A3/A4 Đảo mặt bản sao: Có Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Có Thu phóng: 25% - 400 % (điều chỉnh 1% mỗi bước) Dùng mực: NPG-90 Toner Black 33,000 trang A4 (độ phủ mực 6%) Cổng giao tiếp: USB/ LAN/ WIFI Châu Á 55.690.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây