Mua sắm thiết bị văn phòng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn phòng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
104.800.000 VND
Ngày đăng tải
11:12 19/05/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-TTYT
Cơ quan phê duyệt
Trạm y tế xã Quảng Bạch
Ngày phê duyệt
18/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4700188379 4700188379

TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG BÍCH THỦY

104.800.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Laptop
Dell DC15250
1 Cái Dell DC15250 Core i5-1334U Ram16G- SSD512 VGa intel Màn 15.6FHD 120Hz Win 11 Mỹ 19.800.000
2 Máy tính để bàn
XS-29
2 Bộ Bộ Máy Tính (Main Gigabyte H510\CPU Intel Core i5-10400 \DDram 16gb\SSd 256gb\màn hình 24inh\cây+nguồn Xigmatek 450W\phím+chuột Fulen 102) Đông Nam Á 18.500.000
3 Máy in laser đen trắng đa năng
Canon MF543x
1 Cái Máy in laser đen trắng đa năng Canon MF543x (In đảo mặt| Copy | Scan| ADF| Fax| A4| A5 USB| LAN| WIFI) Nhật Bản 35.500.000
4 Máy Scan
HP 3000S4
1 Cái Máy Scan HP ScanJet Pro 3000 s4 6FW07A (A4, ADF, 40ppm/80ipm, USB) – Tính năng: Scan tự động 2 mặt – Khổ giấy: A4/A5 – Tốc độ quét: 40 bản/ phút – Độ phân giải: 600 x 600 dpi – Quét 2 mặt: Có – Cổng giao tiếp: USB Mỹ 12.500.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây