mua sắm thiết bị văn phòng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
mua sắm thiết bị văn phòng
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
495.287.000 VND
Ngày đăng tải
18:04 15/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
số 225-QĐ/TCCS
Cơ quan phê duyệt
Tạp chí Cộng sản
Ngày phê duyệt
13/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0110243090 0110243090

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ APEC VIỆT NAM

495.287.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính xách tay
DC15250 (DC15250-i5U165W11SLU-5)
3 Chiếc CPU: Intel Core i5-1334U,RAM: 16GB DDR5 4400MHz (1x16GB),SSD: 512GB PCIe NVMe Gen4 x4,Màn hình hiển thị: 15.6 inch FHD Trung quốc 24.990.000
2 Máy tính xách tay
MacBook Air 13 inch M5 (MDHA4)
1 chiếc RAM: 16GB,Ổ cứng: 256GB,màn hình: 13.6 inches,'Hệ điều hành: macOS Trung quốc 24.890.000
3 Máy tính để bàn
HP Prodesk 4 Tower G1i C3UB0PT/LG 27U411B-B
1 bộ CPU: Ultra 5 235,'RAM: 16GB (1x16GB) DDR5 5600,Ổ cứng: 512Gb SSD,Màn hình LG 27U411B-B (27Inch/ Full HD/ 144Hz/ 250cd/m2/ IPS): Trung quốc 19.978.000
4 Máy tính để bàn
HP Pro Tower 280 G9 B91LVAT/LG 27U411B-B
7 bộ CPU: Intel Core i3-13100,RAM: 8GB DDR4-3200 (1x8GB),SSD: 256GB M.2 PCIe NVMe,màn hìnhMàn hình LG 27U411B-B (27Inch/ Full HD/ 144Hz/ 250cd/m2/ IPS) Trung quốc 19.850.000
5 MÁy in đen trắng
MFC-L2701DW
4 chiếc Chức năng: In/ Quét/ Sao Chép/ Fax,Bộ nhớ: 32MB,Khay chứa giấy: + Khay chuẩn: 250 tờ + Khe nạp giấy tay: 1 tờ + Khe nạp giấy tự động (ADF): 35 tờ Việt Nam 7.795.000
6 Máy vi tính chuyên dùng
30HT0087VA/29U531A-W
1 bộ Core Ultra 7 265/ 16GB/ 512GB SSD/ Key+Mouse/ Wifi + BT/ NoOS, màn hình29Inch/ WFHD (2560x1080)/ 5ms/ 100HZ/ 250cd/m2/ IPS/ Tích hợp Loa/ USB Type-C Trung quốc 49.995.000
7 Phần mềm Win Pro 11 64-bit
FQC-10572
1 bản Phần mềm Win Pro 11 64-bit All Lng PK Lic Online DwnLd NR ESD Mỹ 4.057.000
8 Phần mềm QuarkXPress 2026
QuarkXPress
1 bản QuarkXPress 2026 Mỹ 10.058.000
9 Phần mềm Photoshop
Photoshop for teams ALL Multiple Platforms Multi Asian Languages
1 bản Photoshop for teams ALL Multiple Platforms Multi Asian Languages Mỹ 11.500.000
10 Ổ cứng SSD
NM610PRO (LNM610P500G-RNNNG)
15 chiếc Dung lượng: 500GB,M.2 2280,Kết nối: PCIe Trung quốc 3.475.000
11 Phần mềm Office
EP2-06604
13 bản Office Home & Business 2024 All Lng APAC EM Retail Online ESD Mỹ 5.968.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây