Mua sắm trang thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
34
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
179.280.000 VND
Ngày đăng tải
16:50 11/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
Số 3712/QĐ - HV
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Học viện Hải quân
Ngày phê duyệt
05/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3502496186 3502496186

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ BIỂN NGỌC

166.610.000 VND 166.610.000 VND 15 ngày 12/12/2023
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0303152280 0303152280 CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI Hạng mục 6: Không đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của bên mời thầu. Hạng mục 3: có thông số kỹ thuật thấp hơn so với YCBG

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng chào giá hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Điều hòa không khí 9000BTU
1 Bộ Trung quốc 6.500.000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Màn hình: Kích thước 75inch; công nghệ Qled; độ phân giải Ultra HD 4K; 3HDMI
1 Bộ Việt Nam 34.500.000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Máy tính để bàn
1 Bộ Việt Nam 33.000.000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Máy In
1 Cái Trung quốc 6.000.000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Cáp HDMI
1 Bộ Trung quốc 1.100.000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bộ khung giá thí nghiệm
8 Bộ Việt Nam 4.000.000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Tủ đựng trang thiết bị thí nghiệm
1 Cái Việt Nam 5.450.000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bàn thực hành
8 Cái Việt Nam 3.000.000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Bàn học viên
16 Cái Việt Nam 900.000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Ghế học viên
8 Cái Việt Nam 420.000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bàn, ghế giảng viên
1 Bộ Việt Nam 6.300.000 Bảng chào giá hàng hóa
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây