Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Học Viện Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 170 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 98 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 98 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 114 gói (với 127 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 390 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 280 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,28%, Xây lắp 0,79%, Tư vấn 2,36%, Phi tư vấn 1,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.257.258.190 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.985.454.692 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Học Viện Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 170 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,28%, Xây lắp 0,79%, Tư vấn 2,36%, Phi tư vấn 1,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.257.258.190 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.985.454.692 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
28/08/2026 14:58
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì định kỳ thang máy H1, H2 năm 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
28/08/2026 14:55
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
25/08/2026 10:53
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tivi và micro 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Bằng
19/08/2026 15:09
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, phụ tùng phục vụ bảo dưỡng, sữa chữa tàu của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC OANH
12/08/2026 08:25
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, tài sản công nghệ thông tin của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VIỆT TIẾN
01/08/2026 16:43
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống giờ giảng của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH AN GIA MỘC
31/07/2026 17:59
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc vật tư y tế tiêu hao quý 3 năm 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
30/07/2026 08:42
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MỘC THIÊN AN
27/07/2026 17:10
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư điện, nước năm 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
23/07/2026 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU THUẬN HƯNG
22/07/2025 15:47
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình doanh trại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC TÍN VN
20/06/2025 15:40
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa điện nước năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ HƯƠNG
13/06/2025 10:41
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGỌC SANG
03/06/2025 17:16
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư huấn luyện thực hành, thực tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ GREEN VINA
03/06/2025 17:15
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư lắp đặt hệ thống điện, mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẢO VY
30/05/2025 15:13
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể dục thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TỔNG HỢP PT
29/05/2025 16:56
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ THỊ NGỌC TRẮNG
29/05/2025 16:53
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC OANH
29/05/2025 16:34
Học Viện Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật rẻ tiền mau hỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN DIỆP ANH NAM
29/05/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
28/08/2026 14:58
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì định kỳ thang máy H1, H2 năm 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
28/08/2026 14:55
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
25/08/2026 10:53
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tivi và micro 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Bằng
19/08/2026 15:09
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, phụ tùng phục vụ bảo dưỡng, sữa chữa tàu của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC OANH
12/08/2026 08:25
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị, tài sản công nghệ thông tin của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VIỆT TIẾN
01/08/2026 16:43
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống giờ giảng của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH AN GIA MỘC
31/07/2026 17:59
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc vật tư y tế tiêu hao quý 3 năm 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
30/07/2026 08:42
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MỘC THIÊN AN
27/07/2026 17:10
Bên mời thầu Học Viện Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư điện, nước năm 2026 của chủ đầu tư Học Viện Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
23/07/2026 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học Viện Hải Quân đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Học Viện Hải Quân là chủ đầu tư của 98 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 71 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Học Viện Hải Quân là chủ đầu tư của 127 TBMT, trong đó tự mời thầu 106 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học Viện Hải Quân là chủ đầu tư của 390 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học Viện Hải Quân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học Viện Hải Quân là chủ đầu tư có quan hệ với 170 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tấm gương người tốt là triết lý nhìn thấy được. Ngạn ngữ Anh "
Ngạn ngữ Anh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh