Mua sắm trang thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
320.950.000 VND
Ngày đăng tải
12:52 05/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Báo cáo đánh giá e-HSDT
DOC080526-08052026002305.pdf
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
441/QĐ-THCSTN
Cơ quan phê duyệt
Trường THCS Thắng Nhì
Ngày phê duyệt
31/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3502401730 3502401730

CÔNG TY TNHH NAKADA

249.747.840 VND 20 ngày 20
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ máy vi tính
FPT ELEAD TG141LVN
3 Bộ Vi xử lý CPU Intel Core i3 14100 (Intel LGA1700 - 4 Core - 8 Thread - Base 3.5Ghz - Turbo 4.7Ghz - Cache 12MB), Cổng mạng Realtek 1Gb Ethernet port, Âm Thanh Sound High Definition Audio , Bộ nhớ 8GB, Ổ cứng SSD 256GB Màn hình FPT 21.5" LED (Kích thước: 21.5", Độ phân giải: 1920 x 1080 (Full HD) Vỏ máy và nguồn 550W, Bàn phím FPT USB Standard, Chuột FPT USB Optical Hệ điều hành Windows 11 Home bản quyền - đi kèm theo máy tính Việt Nam 14.250.000
2 Tivi thông minh HXY H65B650UA
HXY H65B650UA
5 Cái Hệ điều hành: Android 14 (AOSP) Kích thước màn hình: 65inch Độ phân giải: 4K Công nghệ Nhật Bản, sản xuất tại VN Bảo hành 24 tháng tận nhà trên toàn quốc, đổi mới 30 ngày đầu Việt Nam 11.514.960
3 Máy scan DS-C330
DS C330
1 cái Chế độ nạp giấy: 2 mặt tự động Tốc độ quét: 30 ppm; 60 ipm Độ phân giải quang học: 600x600dpi Độ phân giải đầu ra: 1200dpi Cổng giao tiếp: Hi-Speed USB 2.0 Type-C Công suất quét/ngày: 5000 trang Bảo hành: 1 năm Nhật Bản/Trung Quốc 8.800.000
4 Bộ bàn ghế học sinh
BG
76 Bộ Bàn kích thước 1200 mm x 450(mm) x 740 mm. Ghế kích thước 400 mm x rộng 330 mm x cao 430 (mm), chân sau và tựa lưng cao 810 mm. Thép sơn tĩnh điện Khung chân bàn làm bằng thép vuông 25 x 50 x 1,4 (mm) và 25 x 25 x 1,4 (mm). Khung đỡ mặt bàn + cây giằng chân bàn làm bằng thép vuông 25 x 25 x 1,4 (mm). Khung đỡ hộc bàn làm bằng thép vuông 25 x 25 x 1,4 (mm) Khung ghế làm bằng thép hộp vuông 25 x 25 x 1,4 (mm). Gỗ ván bằng gỗ cao su ghép loại AA. Sơn Pu Việt Nam 1.850.040
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây