Mua sắm trang thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
478.494.000 VND
Ngày đăng tải
17:39 24/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
455/QĐ-THPTTN
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Tây Nam
Ngày phê duyệt
20/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3702884676 3702884676

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẶNG PHÚ HÀO

454.569.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Màn hình hiển thị (Trang bị cho phòng học)
VT-7501
18 Cái Màn hình VERTEX 75inch;Chứng nhận: ISO9001:2015, ISO14001:2015, ISO45001:2018 Thông số kỹ thuật - Kích cỡ màn hình: 75-Inch - Loại LED: LED light-emitting diodes - Độ sáng: 400 cd/m²s - Độ tương phản: 10.000:1 - Độ phân giải: 4K Ultra HD tích hợp tính năng HDR10 tăng cường dãy tương phản và màu sắc - Tỷ lệ trình chiếu: 16:9 - Màu sắc hiển thị: 16,7 triệu màu - Khoảng cách xem tốt nhất: 4.1 – 5.0m - Góc nhìn: 178°/178° - Chế độ quét: progressive scan - Tiêu chuẩn: PAL/NTSC - High Dynamic Range (HDR) chuẩn Dolby Vision - Kính cường lực màn hình: 3mm - Tuổi thọ: 65.000 giờ - Hệ điều hành: Android 14 + CPU: A55*4 + RAM: 2GB + ROM: 32GB - Cổng kết nối In/Out + HDMI * 3 + USB * 2 + RJ45 * 1 + AV * 2 + Audio (L/R) * 2 + Coaxial * 1 + Headphone * 1 - Loa: 15W * 2 - Kết nối mạng: Ethernet / Wifi - Hỗ trợ kết nối Bluetooth - Trình phát USB: + USB hỗ trợ các định dạng video: hỗ trợ giải mã âm thanh và video 1080p chính thống, hỗ trợ MP4, 3 gp, AVI, MPG, RM, RMVB, MOV, MKV, MPEG. + Định dạng âm thanh hỗ trợ USB: MP3, WMA, AAC + Hỗ trợ các định dạng hình ảnh USB: JPG, JPEG, PNG, BMP - Ngôn ngữ: 29 ngôn ngữ (trong đó có tiếng Việt) - Màu sắc: màu đen - Vật liệu màn hình: plastic, mặt lưng bằng kim loại - Môi trường: + Nguồn điện: AC 110V ~ 220V, 50/60Hz + Độ ẩm tương đối: ≤ 80% + Nhiệt độ lưu trữ: -10°C ~ 60°C + Nhiệt độ hoạt động: 0°C ~ 40°C v Đặc điểm nổi bật - Hệ điều hành Android 14 tiên tiến, tích hợp nhiều phần mềm hữu ích: phần mềm học trực tuyến/ họp trực tuyến Zoom, Google Meet; Tích hợp các phần mềm xem video / duyệt web: youtube, chrome… - Hỗ trợ tính năng tìm kiếm giọng nói - Chất lượng hình ảnh chuẩn 4K Ultra HD tích hợp tính năng HDR10 tăng cường dãy tương phản và màu sắc. - Công nghệ DNR giảm nhiễu kỹ thuật số (digital noise) trong hình ảnh. - Hệ thống âm thanh vòm theo tiêu chuẩn Dolby Atmos (Với nhiều chế độ âm thanh: Tùy chọn cho người dùng/ Tiêu chuẩn/ Sống động/ Thể thao/ Xem phim/ Nghe nhạc/ Xem tin tức. - Tích hợp công nghệ điều chỉnh âm lượng thích hợp giữa các kênh, khi chuyển kênh không bị hiện tượng kênh âm thanh lớn kênh âm thanh nhỏ. - Tích hợp các phần mềm hội họp, giảng dạy, ghi chú,… mở rộng thêm khung tương tác biến Màn hình thông minh giáo dục thành màn hình tương tác. .................(nội dung chi tiết theo hợp đồng) Trung Quốc 25.253.834
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây