Mua sắm trang thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Tên dự án
Tăng cường năng lực dạy nghề Công nghệ ô tô, điện lạnh và may thời trang của Trường Cao đẳng nghề Đồng Nai
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.860.000.000 VND
Giá gói thầu
1.860.000.000 VND
Đóng thầu
09:15 25/08/2016
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói
Văn bản phê duyệt
194/QĐ-TCĐN ngày 12/09/2016 của Trường Cao đẳng nghề Đồng Nai
Ngày phê duyệt
12/09/2016
Hoàn thành
10:42 19/09/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH SX TM Thiết bị Công nghiệp Đại Cát

1.851.535.000 VND 60 ngày 60 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây