Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.475.449.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.460.929.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.475.449.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.460.929.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 74 gói thầu, trong đó trúng 43 gói, trượt 25 gói, 6 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 83.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (44), TP.Hồ Chí Minh (3), Không xác định (27)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (40), TP.Hồ Chí Minh (2), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (31)
- Có quan hệ với 39 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 55 nhà thầu trong 41 gói thầu, thắng 10 gói, thua 25 gói, 6 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00011780
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nhà Công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
11/10/2017 08:07
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/09/2017 14:04
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SX TM Thiết bị Công nghiệp Đại Cát
19/09/2016 10:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/08/2016 14:32
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
08/07/2016 09:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
08/07/2016 08:56
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm vật tư đào tạo nghề Cơ khí - Điện - Điện lạnh của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
20/01/2016 14:35
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy nghề của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Tân Phát
24/09/2015 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông An Phát, Liên danh Công ty TNHH TM và Dịch vụ Hoàng Duy Long và Công ty TNHH Đông An Phát
11/10/2017 08:07
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/09/2017 14:04
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa kênh nội đồng trạm bơm Thiện Tân 1, xã Thiện Tân, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai với 6 gói thầu.
29/08/2017 09:43
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SX TM Thiết bị Công nghiệp Đại Cát
19/09/2016 10:42
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/08/2016 14:32
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đăng tải KHLCNT Tăng cường năng lực dạy nghề Công nghệ ô tô, điện lạnh và may thời trang của Trường Cao đẳng nghề Đồng Nai với 1 gói thầu.
18/07/2016 16:58
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Bích Trâm
08/07/2016 09:02
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Bích Trâm
08/07/2016 08:56
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư đào tạo nghề Cơ khí-Điện-Điện lạnh học kỳ II năm 2015-2016 của Trường Cao đẳng nghề Đồng Nai với 1 gói thầu.
31/05/2016 15:34
Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm vật tư đào tạo nghề Cơ khí - Điện - Điện lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Bích Trâm
20/01/2016 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
11/10/2017 08:07
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/09/2017 14:04
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SX TM Thiết bị Công nghiệp Đại Cát
19/09/2016 10:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/08/2016 14:32
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
08/07/2016 09:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
08/07/2016 08:56
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm vật tư đào tạo nghề Cơ khí - Điện - Điện lạnh của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
20/01/2016 14:35
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy nghề của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Tân Phát
24/09/2015 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Tu Sa có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.