Thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thiết bị
Tên dự án
Mua sắm vật tư đào tạo nghề Cơ khí - Điện - Điện lạnh học kỳ II năm học 2015-2016 của Trường Cao đẳng nghề Đồng Nai
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
614.330.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
150/QĐ-CĐNĐN ngày 01/07/2016 của Trường Cao đẳng nghề Đồng Nai
Ngày phê duyệt
01/07/2016
Hoàn thành
08:56 08/07/2016
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Phạm Thị Bích Trâm

614.306.000 VND 30 ngày 30 ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây