Mua sắm vật chất phúc lợi

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm vật chất phúc lợi
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
250.210.000 VND
Ngày đăng tải
19:57 26/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
315/QĐ-LĐ
Cơ quan phê duyệt
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34
Ngày phê duyệt
23/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5900277772 5900277772

HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH

250.210.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy lọc nước
Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh, Tủ đứng, 10 lõi lọc, dung tích 10 lít, khảng khuẩn Nano, hãng Sun House, Trung Quốc, SX năm 2024.
5 Cái Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh, Tủ đứng, 10 lõi lọc, dung tích 10 lít, khảng khuẩn Nano, hãng Sun House, Trung Quốc, SX năm 2024. Trung Quốc 7.190.000
2 Quạt đứng
Quạt đứng Toshiba 5 cánh F-LSA10(W)VN, Ngang 40 cm - Cao 114 - 133.5 cm - Sâu 40 cm, Trung Quốc, SX năm 2025
20 Cái Quạt đứng Toshiba 5 cánh F-LSA10(W)VN, Ngang 40 cm - Cao 114 - 133.5 cm - Sâu 40 cm, Trung Quốc, SX năm 2025 Trung Quốc 850.000
3 Bát cơm
Bát cơm sứ trắng mộc dày, bát con sứ - Chén Sứ Long Hầu - LH103
300 Cái Bát cơm sứ trắng mộc dày, bát con sứ - Chén Sứ Long Hầu - LH103 Việt Nam 15.000
4 Đĩa sứ
Đĩa sứ trắng nông tròn đủ cỡ Long Phương cao cấp, KT: 15,5cm
300 Cái Đĩa sứ trắng nông tròn đủ cỡ Long Phương cao cấp, KT: 15,5cm Việt Nam 45.000
5
Tô canh sứ 20 cm Minh Châu MC-TH08
300 Cái Tô canh sứ 20 cm Minh Châu MC-TH08 Việt Nam 44.000
6 Đũa
Đũa ăn cơm DGC-002-10, kích thước 24 cm, chất liệu tre, thương hiệu Delites, Việt Nam, Sx năm 2025
5 Thùng Đũa ăn cơm DGC-002-10, kích thước 24 cm, chất liệu tre, thương hiệu Delites, Việt Nam, Sx năm 2025 Việt Nam 900.000
7 Ly thủy tinh
Ly thủy tinh, dung tích 340ml, xuất xứ Việt Nam, Sx năm 2025
30 Hộp Ly thủy tinh, dung tích 340ml, xuất xứ Việt Nam, Sx năm 2025 Việt Nam 374.000
8 Dù che mưa
Dù che mưa, tán rộng 97cm, vải dù, Việt Nam, Sx năm 2025
220 Cái Dù che mưa, tán rộng 97cm, vải dù, Việt Nam, Sx năm 2025 Việt Nam 155.000
9 Ấm siêu tốc
Ấm siêu tốc, Sun House, dung tích 1.7 lít, vỏ thủy tinh, đế tiếp điện Lianggi, xuất xứ Trung Quốc, Sx năm 2024
40 Cái Ấm siêu tốc, Sun House, dung tích 1.7 lít, vỏ thủy tinh, đế tiếp điện Lianggi, xuất xứ Trung Quốc, Sx năm 2024 Trung Quốc 450.000
10 Nồi cơm điện
Nồi cơm điện 10NMFVN(WT), Toshiba, dung tích 1 lít, công suất 600w, xuất xứ Thái Lan, Sx năm 2024
10 Cái Nồi cơm điện 10NMFVN(WT), Toshiba, dung tích 1 lít, công suất 600w, xuất xứ Thái Lan, Sx năm 2024 Thái Lan 3.150.000
11 Bình thủy điện
Bình thủy điện, Toshiba, PLK-45SF, dung tích 4.5 lít, mức giữ nhiệt:60-85-98oC, Ngang 22.4 cm - Cao 30.6 cm - Sâu 28.3 cm - Nặng 2.7 kg, Thái Lan, Sx năm 2025
15 Cái Bình thủy điện, Toshiba, PLK-45SF, dung tích 4.5 lít, mức giữ nhiệt:60-85-98oC, Ngang 22.4 cm - Cao 30.6 cm - Sâu 28.3 cm - Nặng 2.7 kg, Thái Lan, Sx năm 2025 Thái Lan 2.150.000
12 Bộ bình ly
Bộ bình ly Chất liệu thủy tinh, dung tích bình 1500ml, dung tích cốc 340ml, xuất xứ Việt Nam, SX năm 2025
15 bộ Bộ bình ly Chất liệu thủy tinh, dung tích bình 1500ml, dung tích cốc 340ml, xuất xứ Việt Nam, SX năm 2025 Việt Nam 520.000
13 Bình pha trà
Bình pha trà,xuất xứ Việt Nam, hiệu Bát tràng, dung tích 1200ml, lưới lọc hoa mai 9 lỗ, men trắng, màu sắc trắng, SX năm 2025
15 Cái Bình pha trà,xuất xứ Việt Nam, hiệu Bát tràng, dung tích 1200ml, lưới lọc hoa mai 9 lỗ, men trắng, màu sắc trắng, SX năm 2025 Việt Nam 350.000
14 Đồng hồ treo tường
Đồng hồ treo tường Rhythm, máy pin, Đường kính: 25.2cm x 25.2cm, Nhật Bản, SX năm 2025
9 Cái Đồng hồ treo tường Rhythm, máy pin, Đường kính: 25.2cm x 25.2cm, Nhật Bản, SX năm 2025 Nhật Bản 660.000
15 Máy say sinh tố
Máy say sinh tố Philips HR 2223/00, 700w, 3 cối , Trung Quốc, Sản xuất năm 2024
10 Cái Máy say sinh tố Philips HR 2223/00, 700w, 3 cối , Trung Quốc, Sản xuất năm 2024 Trung Quốc 1.550.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây