Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 184 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 174 gói thầu, trong đó có 182 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 183 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 167 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,24%, Xây lắp 4,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.377.055.619 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.200.055.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,24%, Xây lắp 4,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.377.055.619 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.200.055.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Chính trị chung của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
20/08/2026 15:03
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Chính trị chung của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Tuyên huấn của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:54
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư củng cố hệ thống cánh cửa nhà xe, hệ thống tường rào và bổ sung trang bị cứu hỏa Khu kỹ thuật của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍN TÙNG
11/08/2026 14:21
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa 08 xe ô tô Krazz 255b của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG VĂN KHEN
11/08/2026 14:18
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa 08 xe ô tô Krazz 255b của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:16
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Vật tư củng cố hệ thống cánh cửa nhà xe, hệ thống tường rào và bổ sung trang bị cứu hỏa Khu kỹ thuật của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:13
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân để bón cây giống trồng rừng của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG KHÁNH HIỀN GIA LAI
15/07/2026 09:47
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua phân để bón cây giống trồng rừng của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:51
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm huấn luyện giai đoạn 2 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
14/07/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phúc lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
26/06/2025 19:57
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ hoạt động ngành Tổ chức.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
09/06/2025 08:47
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Tổ chức.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
09/06/2025 08:44
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ hoạt động ngành Tổ chức với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:30
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Tổ chức với 1 gói thầu.
04/06/2025 09:48
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ diễn tập và huấn luyện dã ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
20/04/2025 08:47
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ diễn tập và huấn luyện dã ngoại với 1 gói thầu.
15/04/2025 07:52
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc BVTC và phân bón cây cà phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG KHÁNH HIỀN GIA LAI
11/04/2025 07:29
LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đăng tải KHLCNT Mua thuốc BVTC và phân bón cây cà phê với 1 gói thầu.
11/04/2025 07:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Chính trị chung của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
20/08/2026 15:03
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Chính trị chung của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ ngành Tuyên huấn của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:54
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư củng cố hệ thống cánh cửa nhà xe, hệ thống tường rào và bổ sung trang bị cứu hỏa Khu kỹ thuật của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHÍN TÙNG
11/08/2026 14:21
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa 08 xe ô tô Krazz 255b của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG VĂN KHEN
11/08/2026 14:18
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa 08 xe ô tô Krazz 255b của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:16
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Vật tư củng cố hệ thống cánh cửa nhà xe, hệ thống tường rào và bổ sung trang bị cứu hỏa Khu kỹ thuật của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:13
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân để bón cây giống trồng rừng của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG KHÁNH HIỀN GIA LAI
15/07/2026 09:47
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải KHLCNT Mua phân để bón cây giống trồng rừng của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:51
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm huấn luyện giai đoạn 2 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
14/07/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 là chủ đầu tư của 184 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 125 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 59 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 là chủ đầu tư của 183 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 7/ QUÂN ĐOÀN 34 là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn nảy sinh ngay trong khoảnh khắc một người này nói với một người khác: “Ủa! Bạn cũng vậy hả? Tôi tưởng chỉ có mình tôi mới như vậy.” "
C.S.Lewis
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh