Mua sắm vật tư y tế

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư y tế
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
46.049.500 VND
Ngày đăng tải
10:34 20/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
494/QĐ-TTYT
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận
Ngày phê duyệt
19/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1800665083 1800665083

CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY

46.049.500 VND 30 ngày 14
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ điều kinh karman 1 van
BĐK
20 Bộ Bộ điều kinh Karman 1 van sử dụng bằng bơm hút tay, dùng áp lực chân không để điều hòa kinh nguyệt bỏ (hút) thai nhỏ (sau chậm kinh khoảng 1–3 tuần), không sử dụng điện Việt Nam 69.200
2 Găng tay sản tiệt trùng
GPTCTD
300 Đôi - Sản xuất từ cao su thiên nhiên, có phủ bột ngô biến tính chống dính, thẩm thấu được. Sản phẩm được sản xuất theo công nghệ chất lượng cao. Tiệt trùng bằng khí EO, tiệt trùng từng đôi một. Găng có tay phải tay trái riêng biệt, bền, không rách, không lủng, có viền mép, bề mặt nhám, ôm sát lòng bàn tay, dễ thao tác khi sử dụng. - Chiều dài (min): 450 mm. - Chiều dày 1 lớp: 0,15±0,03 mm. - Chiều rộng: số 7.0: 89±5mm; số 7.5: 95±5mm - Cường lực kéo đứt: trước già hóa ≥ 12.5N; sau già hóa ≥ 9.5N. - Độ dãn dài: trước già hóa ≥ 700%, sau già hóa ≥ 550%. Việt Nam 18.500
3 Dao bầu số 10
#10
200 Cái Dao sắc. Chất liệu thép carbon không gỉ, tiệt trùng bằng tia Gamma. Các số 10, 11, 12 ,15, 20, 21, 22. Các rãnh dọc lưỡi dao tương thích với mọi loại cán dao mổ tiêu chuẩn fitment số 3 và số 4 cũng như là 3L, 4L & 7... do bất kỳ công ty nào sản xuất. Đóng gói tiệt trùng từng cái đóng trong bao bì vỏ nhôm Trung Quốc 840
4 Dao nhọn số 11
#11
400 Cái Dao sắc. Chất liệu thép carbon không gỉ, tiệt trùng bằng tia Gamma. Các số 10, 11, 12 ,15, 20, 21, 22. Các rãnh dọc lưỡi dao tương thích với mọi loại cán dao mổ tiêu chuẩn fitment số 3 và số 4 cũng như là 3L, 4L & 7... do bất kỳ công ty nào sản xuất. Đóng gói tiệt trùng từng cái đóng trong bao bì vỏ nhôm Trung Quốc 840
5 Nẹp gỗ
.
5 Bộ - Chất liệu: gỗ tự nhiên - Công dụng: sơ cứu gãy xương Nẹp được bào nhẵn láng, các cạnh góc bo tròn Việt Nam 121.500
6 Tấm lót y tế (không tiệt trùng) 40x60cm
.
1.000 Cái Kích thước: 40cm x 60cm. Gồm: - Lớp trên là vùng thấm 1 chiều với chất liệu vải không dệt, có khả năng thấm hút tốt và ngăn không cho dịch thấm ngược ra ngoài. - Lớp giữa là hỗn hợp bông, bột giấy, bột thấm, ép với nhau tạo hình cago kích thước 15mm, êm dịu, thông thoáng. - Lớp dưới cùng là màng PE xanh nguyên chất không thấm nước. - Tiêu chuẩn ISO 13485:2016 Việt Nam 6.100
7 Khóa 3 ngã có dây 25cm
.
500 Cái Khóa ba ngã gồm 2 đầu kết nối có nắp vặn khóa đóng mở được và khóa luer-lock. Có dây nối dài 25cm mềm dẻo làm từ nhựa nguyên sinh trong suốt, không chứa độc tố. Chạc ba có nòng trơn nhẵn, đảm bảo dòng chảy, góc xoay 360 độ. Khóa không hở, thông tốt, độ nhạy tốt, dễ điều chỉnh Việt Nam 4.450
8 Vòng tránh thai TCU 380A
TCU 380A
30 Cái Pregna Copper T 380A bao gồm một khung hình chữ T, được làm từ polyethylene mềm. Trên mỗi cánh của cánh tay ngang có một ống đồng nặng khoảng 68.7mg ± 3mg, một dây đồng quấn trên cánh tay dọc nặng khoảng 176mg ± 11mg. Tổng diện tích bề mặt của các bộ phận bằng đồng khoảng 380mm² ± 23mm² (milimet vuông). Một chỉ khâu polyethylene đơn được buộc ở đáy của khung hình chữ T cho thấy 2 chỉ khâu treo, để hỗ trợ việc kiểm tra và gỡ bỏ IUD. Chiều dài cánh tay ngang khoảng 32mm và chiều dài cánh tay dọc khoảng 36mm. Ấn Độ 19.000
9 Chỉ tan chậm tự nhiên TrusTissue (C) (Chromic Catgut) số 2/0, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm, C30A26
C30A26
600 Tép Chỉ tan chậm tự nhiên TrusTissue (C) (Chromic Catgut) số 2/0, dài 75 cm, kim tròn 1/2c, dài 26 mm, C30A26 Việt Nam 23.550
10 Đai Desault số 7 trái – phải
GIAHU-005
20 Cái Chức năng: Cố định, ổn định khớp vai. Chất liệu: Vải không dệt, êm, mềm, có lỗ thoáng khí. Khoá Velcro Việt Nam 65.000
11 Đai Desault số 8 trái - phải
GIAHU-005
20 Cái Chức năng: Cố định, ổn định khớp vai. Chất liệu: Vải không dệt, êm, mềm, có lỗ thoáng khí. Khoá Velcro Việt Nam 65.000
12 Băng chỉ thị tiếp xúc cho dụng cụ tiệt khuẩn bằng hơi nước 1322-18MM
1322-18MM
30 Cuộn Băng keo chỉ thị nhiệt kích thước 1,8cm x 55m với vạch mực chuyển màu giúp xác định gói dụng cụ đã qua tiếp xúc với quá trình tiệt khuẩn hay chưa. -Vạch chỉ thị sẽ chuyển sang màu đen sau khi qua tiệt khuẩn và giữ nguyên màu trong vòng 6 tháng. - Dùng cho các chu trình tiệt khuẩn hơi nước 121⁰C và 132-134⁰C. - Thành phần: giấy 75-85%, chất bám dính 10-20%, Acrylic Polymer: 2-5%, mực chỉ thị 0,5-2%. - Đáp ứng tiêu chuẩn FDA, ISO 13485:2016. Canada 157.300
13 Tấm trải y tế 1,2m x 2.1m Tiệt trùng
.
1.000 Tấm Kích thước: 1.2m x 2,1m. Chất liệu màng nhựa PE, màu trắng sữa nguyên chất. Dày 0.05mm. - Tiêu chuẩn ISO 13485:2016 Ghi chú: Kích thước theo yêu câu khách hàng Việt Nam 7.660
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây