Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.762.779.575 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.508.989.315 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.762.779.575 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.508.989.315 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MINH KHOA
26/08/2026 14:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: Gói thầu “mua sắm dụng cụ y tế” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ phẫu thuật của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
24/08/2026 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
20/08/2026 10:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ ĐỨC MINH
19/08/2026 15:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “gói thầu mua sắm Vắc xin tiêm chủng dịch vụ” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “gói thầu mua sắm vật tư y tế” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “gói thầu mua sắm Vắc xin tiêm chủng dịch vụ” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “mua sắm thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ phẫu thuật” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo điện tim năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YTS
01/06/2026 13:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa lò đốt rác thải y tế tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:44
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế phục vụ chuyên khoa mắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT LONG
28/02/2024 16:37
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm theo máy, không theo máy và hóa chất thông dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN NGÂN PHÁT KIÊN GIANG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC
24/01/2024 09:41
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế phục vụ chuyên khoa mắt với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2024 15:25
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm theo máy, không theo máy và hóa chất thông dụng với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 16:25
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế phục vụ chuyên khoa mắt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2023 15:39
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ chuyên khoa mắt tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Thuận với 3 gói thầu.
12/12/2023 14:50
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm theo máy, không theo máy và hóa chất thông dụng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 16:09
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đăng tải KHLCNT "Gói thầu: Mua sắm hóa chất xét nghiệm theo máy, không theo máy và hóa chất thông dụng giai đoạn 2023-2025 (24 tháng) tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Thuận." với 3 gói thầu.
17/11/2023 15:54
Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BIỂN LOAN
29/03/2023 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MINH KHOA
26/08/2026 14:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: Gói thầu “mua sắm dụng cụ y tế” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ phẫu thuật của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
24/08/2026 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
20/08/2026 10:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ ĐỨC MINH
19/08/2026 15:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “gói thầu mua sắm Vắc xin tiêm chủng dịch vụ” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “gói thầu mua sắm vật tư y tế” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “gói thầu mua sắm Vắc xin tiêm chủng dịch vụ” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: “mua sắm thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ phẫu thuật” của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo điện tim năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YTS
01/06/2026 13:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Vĩnh Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ bạn làm đều có thể làm tốt hơn khi bạn thoải mái và thả lỏng. "
Stephen C. Paul
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh