Mua thực phẩm

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
17
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua thực phẩm
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
942.480.000 VND
Ngày đăng tải
16:11 28/02/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
KQ2500020940_2502260009
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Tam Kỳ
Ngày phê duyệt
27/02/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0800553356 0800553356

CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC

766.292.000 VND 766.292.000 VND 766.292.000 VND 6 ngày 6 tháng (đồng thời đảm bảo phù hợp với thời gian thực tế còn lại năm học 2024-2025)
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0801382142 0801382142 CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG Nhà thầu xếp hạng thứ nhất đã trúng thầu

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bánh mỳ
120 Kg Việt Nam 50.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bí đao (bí xanh)
500 Kg Việt Nam 15.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bí ngô (bí đỏ)
451 Kg Việt Nam 13.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bột canh Vifon
100 Kg Việt Nam 19.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bánh đa gạo
600 Kg Việt Nam 22.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Cà chua
200 Kg Việt Nam 24.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cà rốt (củ đỏ, vàng)
150 Kg Việt Nam 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Cam
200 Kg Việt Nam 25.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Củ Sả
9 Kg Việt Nam 35.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Cua đồng
130 Kg Việt Nam 140.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Cà ra
150 Kg Việt Nam 135.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Dầu đậu lành neptune lít
260 lít Việt Nam 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đỗ xanh chuội vỏ
150 Kg Việt Nam 35.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Dưa hấu
200 Kg Việt Nam 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Thanh long
200 Kg Việt Nam 28.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Mỡ lợn sống
170 Kg Việt Nam 60.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Đường trắng
100 Kg Việt Nam 25.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Gạo nếp
650 Kg Việt Nam 28.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Gạo tẻ BC
5500 Kg Việt Nam 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Củ gừng
9 Kg Việt Nam 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Củ hành khô
28 Kg Việt Nam 50.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Hành lá an toàn
50 Kg Việt Nam 50.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Củ khoai sọ
150 Kg Việt Nam 25.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Củ khoai tây
200 Kg Việt Nam 13.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bột ngọt Ajnomoto 1kg
60 Kg Việt Nam 65.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Gói gia vị kho tàu
80 Kg Việt Nam 128.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Muối trắng to
31 Kg Việt Nam 4.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Mướp hương
100 Kg Việt Nam 15.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bầu
100 Kg Việt Nam 13.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bột sắn dây
12 Kg Việt Nam 100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Nước cốt dừa
30 Hộp Việt Nam 25.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Nước mắm Cát Hải 2 lít
70 lít Việt Nam 30.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Rau Bắp cải
200 Kg Việt Nam 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Rau cải
50 Kg Việt Nam 15.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Rau mồng tơi
100 Kg Việt Nam 20.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Rau ngót
20 Kg Việt Nam 20.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Su hào
200 Kg Việt Nam 15.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Sữa ông thọ hộp
25 Hộp Việt Nam 15.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Tép đồng
46 Kg Việt Nam 130.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Thịt bò
438 Kg Việt Nam 225.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Thịt gà ta (Bỏ đầu, cổ, cánh, chân)
300 Kg Việt Nam 100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Thịt lợn mông sấn
300 Kg Việt Nam 105.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thịt lạc vai
2000 Kg Việt Nam 115.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thịt vịt (Bỏ cổ, bỏ chân, bỏ đẩu)
120 Kg Việt Nam 95.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Tôm thẻ (tôm nớt) 40- 45 con/kg )
230 Kg Việt Nam 180.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Trứng vịt
150 Kg Việt Nam 49.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Vừng ( trắng, đen)
30 Kg Việt Nam 70.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Xương ống
450 Kg Việt Nam 50.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Trứng cút
225 Kg Việt Nam 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây