Mua văn phòng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua văn phòng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
6.248.000 VND
Ngày đăng tải
16:44 21/11/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
175
Cơ quan phê duyệt
Chi cục Thủy sản Hà Nội
Ngày phê duyệt
14/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Hộ kinh doanh Mai Thị Lan Hương

6.248.000 VND 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy A4
Giấy A4 Double A, 500 tờ, định lượng 70 gsm, xuất xứ: Thái Lan.
18 Gam Giấy A4 Double A, 500 tờ, định lượng 70 gsm, xuất xứ: Thái Lan. Việt Nam 85.000
2 Bìa hộp đựng hồ sơ
Bìa hộp PP 100mm A4, xuất xứ: Việt Nam
3 Cái Bìa hộp PP 100mm A4, xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 116.000
3 Kéo
Kéo cắt giấy Deli 180mm, xuất xứ: Trung Quốc
2 Cái Kéo cắt giấy Deli 180mm, xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 30.000
4 Bút ký
Bút ký mực Gen Pentel BL57(0.7mm), xuất xứ: Nhật Bản
3 Cái Bút ký mực Gen Pentel BL57(0.7mm), xuất xứ: Nhật Bản Việt Nam 70.000
5 Bút Bi
Bút bi FO-024: 20 cái/hộp, xuất xứ: Việt Nam
3 Hộp Bút bi FO-024: 20 cái/hộp, xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 110.000
6 Sổ công tác
Sổ Hồng Hà 9229, cỡ A5, 200 trang, giấy định lượng 70 gsm, xuất xứ: Việt Nam
2 Cái Sổ Hồng Hà 9229, cỡ A5, 200 trang, giấy định lượng 70 gsm, xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 200.000
7 Túi Clear
Kích cỡ A4, trọng lượng 35 gram, màu sắc trong suốt, dày 0,15 mm, xuất xứ: Việt Nam
200 Cái Kích cỡ A4, trọng lượng 35 gram, màu sắc trong suốt, dày 0,15 mm, xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 5.000
8 Giấy bìa xanh
Giấy bìa màu Thái Lan A4 xấp 100 tờ, định lượng: 180gsm, xuất xứ: Thái Lan
2 Gam Giấy bìa màu Thái Lan A4 xấp 100 tờ, định lượng: 180gsm, xuất xứ: Thái Lan Việt Nam 70.000
9 Băng dính gáy
Băng dính Simili xanh 7cm, xuất xứ: Việt Nam
5 Cuộn Băng dính Simili xanh 7cm, xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 30.000
10 Ghim kẹp giấy
Ghim kẹp giấy C62, xuất xứ: Trung Quốc
7 Hộp Ghim kẹp giấy C62, xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 5.000
11 Dập ghim đại
Dập ghim đại Deli, xuất xứ: Trung Quốc
1 Cái Dập ghim đại Deli, xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 550.000
12 Dập ghim trung
Dập ghim trung 0391 Deli, xuất xứ: Trung Quốc
2 Cái Dập ghim trung 0391 Deli, xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 150.000
13 Kẹp bướm Deli
Kẹp bướm Deli 32mm, xuất xứ: Trung Quốc
9 Hộp Kẹp bướm Deli 32mm, xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 45.000
14 Kẹp bướm
Kẹp bướm Deli 25mm, xuất xứ: Trung Quốc
10 Hộp Kẹp bướm Deli 25mm, xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 53.000
15 Băng dính
Băng OPP cuộn 1kg lõi thạch cao 4mm, xuất xứ: Hàn Quốc
4 Cuộn Băng OPP cuộn 1kg lõi thạch cao 4mm, xuất xứ: Hàn Quốc Việt Nam 50.000
16 Bút ghi mẫu
Bút lông dầu Thiên Long PM-04, xuất xứ: Việt Nam
4 Cái Bút lông dầu Thiên Long PM-04, xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 15.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây