Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 233 gói thầu, trong đó có 99 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 87 gói (với 93 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 74 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,63%, Xây lắp 4,30%, Tư vấn 1,08%, Phi tư vấn 56,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.860.366.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.238.792.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,63%, Xây lắp 4,30%, Tư vấn 1,08%, Phi tư vấn 56,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.860.366.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.238.792.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ Hội nghị diễn đàn khoa học công nghệ thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: ông Nguyễn Văn Toán
15/12/2023 10:56
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Photo, đóng quyển tài liệu phục vụ Hội nghị diễn đàn khoa học công nghệ thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In Quảng cáo và Thương mại Thiên Ân.
15/12/2023 10:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Xuân
15/12/2023 10:49
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch ứng dụng chuyển giao khoa học công nghệ phục vụ tái cơ cấu ngành thủy sản thành phố Hà Nội giai đoạn 2021-2025 (đơt 2) của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội với 3 gói thầu.
04/12/2023 17:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu giám sát tồn dư hoá chất, kháng sinh cấm trong sản phẩm thuỷ sản nuôi của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 17:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ lấy mẫu, bảo quản mẫu của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 17:11
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 17:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ thu mẫu, bảo quản mẫu của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 16:51
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe thu và vận chuyển mẫu của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 16:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Lan Hương
21/11/2023 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ Hội nghị diễn đàn khoa học công nghệ thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: ông Nguyễn Văn Toán
15/12/2023 10:56
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Photo, đóng quyển tài liệu phục vụ Hội nghị diễn đàn khoa học công nghệ thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In Quảng cáo và Thương mại Thiên Ân.
15/12/2023 10:53
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Xuân
15/12/2023 10:49
Chi cục Thủy sản Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch ứng dụng chuyển giao khoa học công nghệ phục vụ tái cơ cấu ngành thủy sản thành phố Hà Nội giai đoạn 2021-2025 (đơt 2) với 3 gói thầu.
04/12/2023 17:32
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Phân tích mẫu giám sát tồn dư hoá chất, kháng sinh cấm trong sản phẩm thuỷ sản nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ NATEK
21/11/2023 17:16
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ lấy mẫu, bảo quản mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HỒ QUANG DUY
21/11/2023 17:11
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH B&P VIỆT NAM
21/11/2023 17:02
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ thu mẫu, bảo quản mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG THỊ TƯƠI.
21/11/2023 16:51
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thuê xe thu và vận chuyển mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔNG NAM.
21/11/2023 16:47
Chi cục Thủy sản Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Lan Hương
21/11/2023 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ Hội nghị diễn đàn khoa học công nghệ thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: ông Nguyễn Văn Toán
15/12/2023 10:56
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Photo, đóng quyển tài liệu phục vụ Hội nghị diễn đàn khoa học công nghệ thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In Quảng cáo và Thương mại Thiên Ân.
15/12/2023 10:53
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Xuân
15/12/2023 10:49
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch ứng dụng chuyển giao khoa học công nghệ phục vụ tái cơ cấu ngành thủy sản thành phố Hà Nội giai đoạn 2021-2025 (đơt 2) của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội với 3 gói thầu.
04/12/2023 17:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu giám sát tồn dư hoá chất, kháng sinh cấm trong sản phẩm thuỷ sản nuôi của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 17:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ lấy mẫu, bảo quản mẫu của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 17:11
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 17:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ thu mẫu, bảo quản mẫu của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 16:51
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe thu và vận chuyển mẫu của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
21/11/2023 16:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Lan Hương
21/11/2023 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội là chủ đầu tư của 106 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 104 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội là chủ đầu tư của 93 TBMT, trong đó tự mời thầu 93 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội là chủ đầu tư của 144 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong bất kỳ mối quan hệ nào cũng vậy, cốt lõi của niềm tin không phải nằm trong sự ràng buộc, mà trong sự gắn kết đầy niềm thương mến. Vì thế, hãy nắm lấy tay người bạn yêu thương hơn là mong đợi họ nắm lấy tay bạn… "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh