Mua văn phòng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua văn phòng phẩm
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
110.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:50 16/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1043
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn 131
Ngày phê duyệt
12/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0200178960 0200178960

Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM

110.000.000 VND 1 tháng 1 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy A4 Pouble A 100mg
A4-DL70
80 Thùng Giấy A4 Chất liệu: Bề mặt của giấy mềm mịn, có độ nhẵn cao Khổ A4, KT 210x297mm Định lượng 70g/m2 Mầu sắc: trắng Quy cách; 500 tờ/rsm/sheets Việt Nam 450.000
2 Giấy Bìa A4 xanh
A4-One
30 Ram Khổ A4 Kích thước: 210x297mm Chất liệu: PP nhựa trong, có độ dai, độ bền cao, khả năng chịu nhiệt tốt. Định lượng: 160g/m2 Quy cách: 100 tờ/rsm Việt Nam 75.000
3 Giấy dán nhớ
Giấy nhớ 3x4
40 Hộp Mầu vàng Kích thước 3x4 (76x102mm) Số lượng: 12 xấp/ lốc Giấy đẹp, độ dính cao và sử dụng được nhiều lần Việt Nam 35.000
4 Lạt nhựa buộc chứng từ
Lạt nhựa buộc chứng từ
30 Gói Dùng để cố định bó dây, giữ chặt đồ vật… Kích thước: 5x350mm Màu sắc: trắng, đen Đóng gói: 250pcs hoặc 500pcs Chất liệu: nhựa Trung Quốc 45.000
5 Nẹp chứng từ
Nẹp chứng từ
40 Hộp Dài 8cm, thiết kế dạng 2 lỗ dùng để giữ giấy Trung Quốc 85.000
6 Giấy bóng kính A4 180mgs
BKA4
30 Ram Chất liệu: Mika A4 Khổ A4 Được làm từ chất liệu nhựa Mika trong suốt, sáng bóng Kích thước: 250x320mm Định lượng: 35 mic Quy cách: 100 tờ/rsm Việt Nam 90.000
7 Hộp gim cài chữ A
C62
180 Hộp Chất liệu: inox cao cấp, được phủ lớp niken chống rỉ Quy cách: 100 chiếc/hộp nhỏ Độ dài: 25mm Hộp gồm 10 hộp nhỏ Trung Quốc 5.000
8 Keo dán giấy keo khô
DBA
100 Lọ Chất liệu: keo sữa PVA tổng hợp Trọng lượng: 30lọ/lốc (30pcs x 8g Net) An toàn, không gây độc hại, dán giấy, bìa Màu sắc: Trắng Việt Nam 5.000
9 Cặp hộp
Cặp hộp si A4 25cm
60 Cái Khổ giấy: A4 Gáy rộng: 25cm Chất liệu: Carton Màu sắc: Xanh Việt Nam 120.000
10 Túi cúc đựng tài liệu M35
M35
1.000 Cái Chất liệu: Nhựa PP không độc hại, đường hàn chắc chắn nút có độ bền cao bảo quẩn tài liệu tốt hơn Màu sắc trong suốt Kích thước: 23,5x31x5cm Đóng gói: 20 chiếc/tập Việt Nam 7.000
11 Bút lông Market PM-09
PM-09
20 Cái Kích cỡ: số đầu bút 2; Kích thước: đầu bút gồm đầu bút lớn dạng chisel 6.0mm, đầu bút nhỏ dạng bullet 0.8mm Đóng gói: 12 chiếc/hộp Mầu mực: xanh/đen/đỏ Đầu bút bằng vật liệu Polyester Bút có nắp đậy tiện dụng giúp chống khô ngòi bút Không xóa được Việt Nam 20.000
12 Bút nhớ dạ quang
4172
30 Cái Chất liệu: vỏ bút được làm bằng nhựa cao cấp, mực nước kích thước: 15x2,0cm Cỡ nét: Từ 2mm - 5mm Công nghệ mực pigment rực rỡ bền màu Mầu sắc: vàng, xanh dương, đỏ Quy cách: 10 chiếc/hộp Ấn Độ 20.000
13 Bút Bentel 0,7 mm xanh
BL57
60 Cái Đầu bút bi bằng hợp kim cacbua tungsten, nét 0.7mm - Có Ruột bút ký Pentel Energel Metal Tip 0.7mm - LR7 để thay khi bút hết mực - Màu sắc theo mã: BL57-C (Xanh), BL57-A (đen), BL57-B (đỏ) - Kích thước: - Quy cách: hộp 12 chiếc - Trọng lượng: 170g/hộp Nhật Bản 40.000
14 Cặp công tác
SBM450
5 Cái Chất liệu: Túi Da bò thật 100% ( Bảo hành trọn đời ) Kích Thước: Ngang 39cm x Cao 29cm x Dày 7.8cm Trọng lượng: 1000Gr Việt Nam 650.000
15 Sổ công tác
4620
25 Cuốn Sổ công tác kích thước tối thiểu 15x20cm, bìa da màu xanh, số trang trên 100 tờ, định lượng giấy trên 70gsm Việt Nam 120.000
16 Bìa còng 70mm A4
Bìa còng 70mm
30 Cái Bìa còng A4 gáy 70mm, màu xanh, dạng bìa giấy cứng, bên ngoài bọc 1 lớp nhựa simili Việt Nam 120.000
17 Kẹp bướm các loại
Kẹp bướm các loại
40 Hộp Kẹp bướm đủ kích thước 15mm-51mm Việt Nam 15.000
18 Kẹp trình ký
Kẹp trình ký
10 Cái Kẹp trình kí đôi màu xanh, kích thước A4, chất liệu PP cao cấp, vỏ bìa cứng, kẹp thiết kế chắc chắn có thể giữ được tối thiểu 30 trang tài liệu. Hai góc kẹp được bọc nhựa Việt Nam 150.000
19 Băng dính to OPP (48*80)
BD202127
30 Cuộn Chất liệu: màng oPP dày 50mic, có độ bền dai cao Kích thước:70mm Mầu sắc: trắng Quy cách: 4 cuộn/cọc Việt Nam 25.000
20 Ghim bấm
MD00765
20 Cái Dập ghim được thiết kế nhỏ gọn với trọng lượng chỉ 50g Chất liệu: thép mạ điện giúp ngăn ngừa rỉ sét Kích thước: cao 4,7mmm, rộng 8,5mm quy cách: 1 bàn ghim, 2 hộp chân ghim Mầu sắc: xanh, đỏ, trắng Đóng gói: 10 chiếc/hộp Việt Nam 125.000
21 Dây điệm + ổ cắm Lioa 5m
6D52N
10 Bộ 6 chấu đa năng giúp phù hợp với mọi loại phích cắm có trên thị trường. Dây dài 5m Công tắc điện giúp bạn linh hoạt ngắt/mở điện cho toàn bộ ổ điện. Việt Nam 150.000
22 Bút mực Tizo xanh, đen
Tizo 310
80 Hộp - Ngòi 0.5mm - Thiết kế hiện đại, đơn giản kiểu đậy nắp, có quai cài áo - Quy cách: 1 hộp/ 12 bút Trung Quốc 85.000
23 Bộ lưu nguồn điện SANTAK
RACK3KS
6 Bộ Điện áp danh định: 220 Vac Ngưỡng điện áp: 110 ~ 300 Vac Số pha: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) Tần số danh định: 50/60 Hz (40 ~ 70 Hz) Hệ số công suất: 0,98 Trung Quốc 2.900.000
24 Máy tính CASIO DJ-240D
DJ-240D Plus
4 Cái Kích thước: 38(Cao) × 146(Rộng) × 219(Dài) mm Màn hình 14 số, to rõ ràng 300 bước kiểm tra Chức năng kiểm tra lại Màn hình hiển thị số được bản địa hóa Sử dụng pin: LR44 Trung Quốc 750.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây