Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,68%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.356.455.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.039.982.751 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,68%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.356.455.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.039.982.751 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.1% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.38% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THUỶ LINH
13/08/2026 14:59
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm· của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
12/08/2026 11:47
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm thuốc diệt côn trung và tạp chi vệ sinh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THUỶ LINH
07/08/2026 18:04
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, bông băng khám chữa bệnh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ THUỐC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ AN NGHĨA
07/08/2026 17:24
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua săm thuốc diệt côn trung và tạp chi vệ sinh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:59
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc, bông băng khám chữa bệnh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:57
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua báo, tạp chí quý III năm 2026 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT HÀNH BÁO CHÍ DUYÊN HẢI
06/07/2026 19:07
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua báo tạp chí quý III của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
06/07/2026 19:00
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua báo tạp chí quý III của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
06/07/2026 18:59
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng sân Tennis và hạ tầng; trang thiết bị phòng học của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH
21/05/2026 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua thép, tôn, vật tư xây dựng khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM
05/07/2025 16:00
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua đất, phân bón, cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THANH TÂM TP
05/07/2025 15:56
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT Vật tư khắc phục hậu quả thiên tai về TGSX với 2 gói thầu.
05/07/2025 15:53
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua báo, tạp chí quý III năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÁT HÀNH BÁO CHÍ TOÀN QUỐC
04/07/2025 17:15
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT Mua báo, tạp chí Quý III năm 2025 với 1 gói thầu.
03/07/2025 13:01
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÚC NGỌC
16/06/2025 16:35
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM
16/06/2025 15:50
LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Mua báo, tạp chí quý II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÁT HÀNH BÁO CHÍ TOÀN QUỐC
26/05/2025 19:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THUỶ LINH
13/08/2026 14:59
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm· của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
12/08/2026 11:47
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm thuốc diệt côn trung và tạp chi vệ sinh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THUỶ LINH
07/08/2026 18:04
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, bông băng khám chữa bệnh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ THUỐC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ AN NGHĨA
07/08/2026 17:24
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua săm thuốc diệt côn trung và tạp chi vệ sinh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:59
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc, bông băng khám chữa bệnh của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:57
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua báo, tạp chí quý III năm 2026 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT HÀNH BÁO CHÍ DUYÊN HẢI
06/07/2026 19:07
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua báo tạp chí quý III của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
06/07/2026 19:00
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Mua báo tạp chí quý III của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN với 1 gói thầu.
06/07/2026 18:59
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng sân Tennis và hạ tầng; trang thiết bị phòng học của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH
21/05/2026 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 72 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 131 HẢI QUÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh hãy tự giúp anh trước, trời sẽ giúp anh sau. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh