Mua vật dụng vệ sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua vật dụng vệ sinh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
76.076.400 VND
Ngày đăng tải
16:13 19/03/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
274/QĐ-BCH
Cơ quan phê duyệt
Ban Chỉ huy phòng thủ khu vực 5 - Dray Bhăng
Ngày phê duyệt
13/03/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 066157005556 066157005556

Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thương

76.076.400 VND 3 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cây lau nhà mùng lớn
VS1
50 Cây VCHC Viet Nam 156.000
2 Bột giặt Ô mô
VS2
50 Bịch VCHC Viet Nam 44.000
3 Lau sàn sunlight
VS3
140 Chai VCHC Viet Nam 41.000
4 Nước giặt Arota Tây Ban Nha
VS4
29 Can VCHC Viet Nam 145.000
5 Nước giặt xả Arota Italia
VS5
1 Can VCHC Viet Nam 145.000
6 Xịt công trùng Kingstar
VS6
100 Bình VCHC Viet Nam 57.000
7 Thùng rác đạp lớn
VS7
11 Cái VCHC Viet Nam 135.000
8 Thùng rác đạp trung
VS8
37 Cái VCHC Viet Nam 135.000
9 Thùng rác đạp trung
VS9
12 Cái VCHC Viet Nam 135.000
10 Găng tay cao su
VS10
250 Đôi VCHC Viet Nam 17.000
11 Chổi đót
VS11
150 Cây VCHC Viet Nam 31.000
12 Chổi xương
VS12
198 Cái VCHC Viet Nam 34.300
13 Bột thông cống
VS13
150 Gói VCHC Viet Nam 32.000
14 Lưới rửa chén
VS14
120 Cái VCHC Viet Nam 3.000
15 Miếng cọ rửa hạt nổi
VS15
18 Gói VCHC Viet Nam 20.000
16 Cây cào nước
VS16
70 Cây VCHC Viet Nam 45.000
17 Khăn trải bàn
VS17
40 Cái VCHC Viet Nam 70.000
18 Cây quét trần
VS18
25 Cây VCHC Viet Nam 45.000
19 Sáp thơm
VS19
15 Hộp VCHC Viet Nam 60.000
20 GVS Classic 2 lớp
VS20
260 Lốc VCHC Việt Nam 50.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây