Mua vật tư y tế

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua vật tư y tế
Tên dự án
Mua vật tư y tế, hóa chất của Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
657.207.950 VND
Giá gói thầu
657.207.950 VND
Đóng thầu
09:00 04/03/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
177/QĐ-BVĐK ngày 29/3/2019
Ngày phê duyệt
29/03/2019
Hoàn thành
14:06 05/04/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Cửa hàng thiết bị y tế giáo dục và điện máy Đại Phong HKD Nguyễn Huy Phong

657.172.350 VND 12 tháng 12 Tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây