Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.813.398.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.294.792.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.813.398.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.294.792.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
05/04/2019 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
05/04/2019 14:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 14:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua hóa chất của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua vật tư y tế, hóa chất của Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với 2 gói thầu.
12/12/2018 10:53
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua túi ni lông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
01/12/2018 09:50
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua túi ni lông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/11/2018 08:22
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Mua túi ni nông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện thuộc dự án hỗ trợ xử lý chất thải Bệnh viện đa khoa huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với 1 gói thầu.
07/11/2018 08:03
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống lấy số và gọi khám tự động phục vụ công tác chuyên môn, quản lý khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế giáo dục và điện máy Đại Phong HKD Nguyễn Huy Phong
05/07/2018 09:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống lấy số và gọi khám tự động phục vụ công tác chuyên môn, quản lý khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/05/2018 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ VÀ GIÁO DỤC PQB
05/04/2019 14:20
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế giáo dục và điện máy Đại Phong HKD Nguyễn Huy Phong
05/04/2019 14:06
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đăng tải TBMT Mua vật tư y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 14:34
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đăng tải TBMT Mua hóa chất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 14:29
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đăng tải KHLCNT Gói thầu mua vật tư y tế, hóa chất của Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với 2 gói thầu.
12/12/2018 10:53
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên công bố kết quả gói thầu Mua túi ni lông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC AN VIỆT NAM
01/12/2018 09:50
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đăng tải TBMT Mua túi ni lông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/11/2018 08:22
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống lấy số và gọi khám tự động phục vụ công tác chuyên môn, quản lý khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế giáo dục và điện máy Đại Phong HKD Nguyễn Huy Phong
05/07/2018 09:12
Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống lấy số và gọi khám tự động phục vụ công tác chuyên môn, quản lý khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/05/2018 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
05/04/2019 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
05/04/2019 14:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 14:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua hóa chất của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2019 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua vật tư y tế, hóa chất của Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với 2 gói thầu.
12/12/2018 10:53
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua túi ni lông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
01/12/2018 09:50
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua túi ni lông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/11/2018 08:22
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải KHLCNT Mua túi ni nông, thùng đựng chất thải, phương tiện vận chuyển chất thải trong bệnh viện thuộc dự án hỗ trợ xử lý chất thải Bệnh viện đa khoa huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với 1 gói thầu.
07/11/2018 08:03
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống lấy số và gọi khám tự động phục vụ công tác chuyên môn, quản lý khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế giáo dục và điện máy Đại Phong HKD Nguyễn Huy Phong
05/07/2018 09:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống lấy số và gọi khám tự động phục vụ công tác chuyên môn, quản lý khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/05/2018 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Hàm Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi tình yêu đã nhạt nhòa thì những giọt lệ của bạn sẽ không còn là những hạt châu trong tay người con trai nữa mà trở thành những giọt nước bùn khiến cho người ta khó chịu trong ngày mưa. Phụ nữ thường bị cái gọi là tình yêu làm cho mờ mắt và hồ đồ. "
Tiên Chanh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.