Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
335.800.000 VND
Ngày đăng tải
10:21 29/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
Văn Phòng HĐND&UBND xã Hùng Sơn
Ngày phê duyệt
22/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4001258947 4001258947

CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC NGỌC QUANG PHÁT

293.000.000 VND 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tường lửa
FG-100F/ FC-10-F100F-950-02-12
1 Cái FortiGate FG-100F Fortigate 22 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 16 x switch ports with 4 SFP port shared media), 4 SFP ports, 2x 10G SFP+ FortiLinks, dual power supplies redundancy. FortiGate/ Đài Loan 104.545.000
2 Switch Core Layer 3
GWN7813
1 Cái Cổng: 24 x 1Gbps RJ45, 4 x 10Gbps SFP+ Grandstream (USA)/ Made in China 11.500.000
3 Router cân bằng tải
ER8411
1 Cái Router ER8411 - Omada VPN Router with 10G Ports TP-Link Omada/ Trung Quốc 14.000.000
4 Switch access 1 Gbps
SG3428MP
1 Cái Cổng: 24 PoE x 1Gbps RJ45, 2-4 x 1Gbps/10Gbps SFP/SFP+ Uplink TP-Link Omada/ Trung Quốc 11.330.000
5 Phát song Wifi 6
EAP620 HD
4 Cái - Cấu trúc Anten (MIMO):Hỗ trợ 2x2:2 Spatial Streams, hỗ trợ MU-MIMO và OFDMA TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.095.000
6 Switch access 1 Gbps (24 cổng PoE)
SG3428MP
1 Cái Cổng: 24 PoE x 1Gbps RJ45, 2-4 x 1Gbps/10Gbps SFP/SFP+ Uplink TP-Link Omada/ Trung Quốc 11.330.000
7 Phát song Wifi 6
EAP620 HD
1 Cái - Cấu trúc Anten (MIMO):Hỗ trợ 2x2:2 Spatial Streams, hỗ trợ MU-MIMO và OFDMA TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.095.000
8 Module quang 10G
SM5110-SR
1 Bộ Module quang 10G Loại module: SFP+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 800.000
9 Tủ Rack
10U
1 Cái Tủ Rack 10U D500 Rack /Việt Nam 3.510.000
10 Switch access 1 Gbps (8 cổng PoE)
SG2210MP
1 Cái Omada 10-Port Gigabit Smart Switch with 8-Port PoE+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.500.000
11 Phát song Wifi 6
EAP620 HD
2 Cái - Cấu trúc Anten (MIMO):Hỗ trợ 2x2:2 Spatial Streams, hỗ trợ MU-MIMO và OFDMA TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.095.000
12 Module quang 10G
SM5110-SR
1 Bộ Module quang 10G Loại module: SFP+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 800.000
13 Tủ Rack
10U
1 Cái Tủ Rack 10U D500 Rack /Việt Nam 3.510.000
14 Switch access 1 Gbps (8 cổng PoE)
SG2210MP
1 Cái Omada 10-Port Gigabit Smart Switch with 8-Port PoE+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.500.000
15 Phát song Wifi 6
Archer C6 AC1200
7 Cái Thiết bị mạng TP-Link TP-Link Omada/ Trung Quốc 800.000
16 Module quang 10G
SM5110-SR
1 Bộ Module quang 10G Loại module: SFP+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 800.000
17 Tủ Rack
10U
1 Cái Tủ Rack 10U D500 Rack /Việt Nam 3.510.000
18 Switch access 1 Gbps (8 cổng PoE)
SG2210MP
1 Cái Omada 10-Port Gigabit Smart Switch with 8-Port PoE+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.500.000
19 Module quang 10G
SM5110-SR
1 Bộ Module quang 10G Loại module: SFP+ TP-Link Omada/ Trung Quốc 800.000
20 Tủ Rack
10U
1 Cái Tủ Rack 10U D500 Rack /Việt Nam 3.510.000
21 Phát song Wifi 6
EAP620 HD
1 Cái + Hiệu suất RF: Băng tần kép (Dual-band), Tốc độ 5 GHz 1201 Mbps (1.201 Gbps), Hỗ trợ Beamforming, Band Steering, Airtime Fairness TP-Link Omada/ Trung Quốc 4.095.000
22 Bộ chuyển đổi quang điện
MC212CS-20
1 Bộ 1× Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Tự động đàm phán hỗ trợ Tự động MDI/MDIX TP-Link Omada/ Trung Quốc 1.000.000
23 Dây mạng CAT6e
Cat6
10 Thùng - Cáp mạng Cat6 UTP, 4 cặp, màu xanh dương, 305m/thùng, lõi đồng cứng 23AWG Trung Quốc 5.200.000
24 Đầu mạng cat6 (100 cái/gói)
RJ45
3 Gói - Đầu RJ45 tương thích cáp mạng Cat6 UTP, đạt chuẩn ANSI/TIA-568-2.D, ISO/IEC 11801, EN 50173 Dintek/Đài Loan 650.000
25 Nẹp 3 Phân
3P
144 Cây Nẹp nhựa 39x18 mm Sino/Việt nam 35.000
26 ỐNG LUỒN DÂY 20
Sino
98 Mét Ông luồn dây Phi 20 Sino/Việt nam 18.000
27 ỐNG LUỒN DÂY 25
Sino
29 Mét Ông luồn dây Phi 25 Sino/Việt nam 25.000
28 Vật tư phụ
VT
1 Gói - Băng keo, lạt nhựa, đinh vít, tem đánh dấu. Việt Nam 4.520.000
29 Nhân công lắp đặt hoàn thiện tại công trình Xã Hùng Sơn
NC
1 Gói Thực hiện lắp đặt Việt Nam 30.000.000
30 Nhân công lắp đặt cấu hình, chuyển giao công nghệ, triẻn khai hệ thống, hướng dẫn sử dụng.
NC
1 Gói Thực hiện hướng dẫn Việt Nam 10.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây